Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake huongozwa na hisia!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Triple A, Sep 30, 2011.

  1. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanawake hufikiria mambo kwa kufanya vitendo vya hisia,kwakuwa husukumwa na nguvu za asili zaidi. Wanawake wengi hawawezi kufikiria mambo kwa mantiki wanapokuwa katika shinikizo. Ndio maana kwa kulinganisha na wanaume wanawake ndio ambao mara nyingi huwa na tabia zinazobadilika,leo ataonekana mwenye mapenzi,kesho ukimsalimia anakaa kimya au kukujibu kunya,kesho kutwa anakuchangamkia na kadhalika!!!

    Je ww una lipi la kuongezea juu ya hili?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,252
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    TripleA kweli hapo mimi sijui ngoja waje dada zao uone watakavyokuchambua, wala sijui umewaza nini ukaanza kuandika haya.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisaaaa,,,,,hayo ya kununa na kutabasamu,,,,,,any way wenyewe wana mengi,tuwaskilize
     
  4. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Embu fanya uchunguzi kidogo alafu utajua ukweli ukowapi!

     
  5. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeona hata ww eee,kina husninyo na wenzako vp mbona mnakimbia namna hiyo? Kuna kaukweli eti eee?

     
Loading...