Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hukua zaidi.........!!!!????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, May 5, 2011.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kabla ya kuwa na mtoto mbwembwe zote za mahaba, romance za kila aina na mapenzi na mitindo motomoto!!! Ama kweli mapenzi mwanana!!

    Baada ya miaka kadhaa na mama kujifungua, inapita tena muda mnaanza mapenzi tena lakini loh!! Ukimshika hivi anakwambia hivyo mi staki bwana!!! Staili hiyo siipendi!! Ukijaribu kulamba kule alikokuwa anapenda, anakwambia sitaki!!

    Sasa swali ni kwamba huwa wanawake mnakua kila wakati kiasi kwamba mapenzi ya jana unayaona ni ya vijana au ni nini mtujuze???

    Nawasilisha
     
  2. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sorry, hii hainihusu coz nina miaka 14
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Labda umehacha kumsifia jinsi alivyoumbika kwa hiyo anaona amekuwa outdated. Hana confidence na mwili wake. Otherwise wengine pamoja na kujifungua watoto kadhaa kwenye malovedave bado mwendo mdundo.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Peleka kwa wakubwa hapa naona aibu kuchangia
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    avatar yako inaashiria umeshaacha mikasi sasa unataka tena kujua ikusaidie nini?
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kijana Juzi ile thread yako ya mtoto kuchezewa ni kweliiii au ndo hadithi tu.... Maana kama mwanao wa miaka 9 kweli kachezewa na huyo baba jirani na kakuzidi umri, usingekua na nguvu ya kuleta hii thread hapa saizi. Uko kufikiria kitu gani kinamhamasisha mwanamke alozaa na mwanao anataka kubakwa kule....Tafadhali kua serious...
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa sijaelewa kidogo kwamba kutokupenda staili ya jana ni kukua, inawezekana ulimchosha
     
  8. j

    jadia Senior Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh hapo pagumu mana inategemea na felings za mwanamke zinatofautiana
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanawake cku zote waache waitwe wanawake............ Na ndio inakuwaga among the sources ya sisi vidume kutafuta nyumba ndogo.......
     
Loading...