Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake, hivi mnapotoka nyumbani huwa hamjijui kuwa mmevaa nguo fupi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Mar 15, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetoka nyumbani kwako, umevaa kitopu kifupi na kimini kiko juu ya mapaja.
    Umepanda daladala, ukisimama tabu, ukikaa tabu.
    Maana ukisimama basi kile kitopu kinapanda juu angani...mambo yote njenje.
    Ukikaa sasa ndo balaa...unatupiga picha abiria wenzio hadi tunapitilizwa vituo bila kujijua...maana safari inakuwa fupi mno.

    Sasa pale uliposimama unahangaika kukirudisha kile kitopu chini...kila ukikirudisha kinapanda..unakirudisha kinapanda.

    Na kimini nacho hivyo hivyo...unang'ang'ana kukivuta chini...hivi unadhani kitaongezeka!? Kwa nini usingenunua cha size hiyo unayotaka..yaani unapokivuta si unataka kifikie sehemu fulani..! Sidhani kama ulikosa nguo ya size hiyo unayoitamani wakati huu unapohangaika kuivutavuta.

    Badilikeni bhana..! Vinginevyo tuachie tu hiyo senema.
     
  2. edcv

    edcv Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    stuggle for attention ina haribu maisha ya dada zetu hivihivi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Biashara matangazo!!
     
  4. i

    ilembula New Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mitishamba hiyo ni geresha anataka uone kuwa hajapenda kuvaa hivyo (Kitop na Kimin). Sasa mwambie ainame kuchukua simu iliyodondoka chini utaona anavyohangaika.Biashara zingine hujiuza zenyewe ila zingine sharti uzitembeze.
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Ni kujidhalilisha tu utakuta akitaniwa na boys anajifanya anakasirika kumbe hajiheshimu.wanawake tubadilike mbona tukijistir tunapendeza tu
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    fashion zinaponza
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ukahaba una tabu zake!!
     
  8. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli
     
  9. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanamke ni mtu mzima,kwanini udhani kwamba una haki ya kumpangia cha kufanya au kuvaa,jamii ya Kiafrika ina penda sana kucontrol wanawake inaboa kiukweli.
     
  10. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mfano mzuri kbs ni clip na some picha za wema na diamond alipopanda stejin moro ...ilikuwa ni aibuu takoz nje..huku anajidai kushusha shusha.....ni upuuz wa wengi huo
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mi nikivaa nguo fupi tu ni kahaba?
     
  12. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    %99.9 ndiyo.
     
  13. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mavazi ni kielelezo tosha cha tabia za mtu.kama unajiheshim huwezi kuvaa nusu uchi unless ukahaba
     
  14. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini kama ukahaba si wangu,mtu mwingine inamuhusu nini?
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe sio potential customer au targeted market kwa hyo ndio maana anahangaika kuficha bidhaa lakini akiwa na kundi analolitaka yeye wala hajigusi ndo kwanza atakunja kiunoni iwe fupi,sawa mkuu kwa hyo ukiona anaficha mwambie nimekuelewa halafu geuza macho angalia wengine,
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Fumbeni macho.
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mwanamke kimin babu,hasa ukiwa na ngozi nyororo huku umepiga heelz za kufa mtu, ila kimin raha yake uwe kwenye gari yako sio umeshika mkuki wa daladala inakua noma.
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi huwa najiuliza kwanini wanavaa vile, siwatembee tu uchi.
     
  19. D

    DOMA JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ukahaba 100%
     
  20. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtajuaje kilichoko nyuma ya pazia bila kulifunuaaa
     
Loading...