Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hili lina maana gani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by IGWE, Jul 6, 2011.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Nina mpnz tunayependana na kuheshimiana sana, kuna vitu anavyofanya ambavyo nashindwa kuelewa ni kwa nini anafanya hivyo.Anaweza akaja home amevaa cheni ya gold halafu akiondoka anaiacha na anachukua kidani changu cha kimasai nilichonunua 4000,..siku zingine anachukua mafuta ninayotumia(of course lotion)-anakwenda dukani na kuninunulia mengine mapya yeye anaondoka na yaliyotumika(ni mara nyingi tu anafanya hivyo),..

    Nb:Sijawi kumuuliza nini anamaanisha _sihisi kama ni kitu kibaya ila its somehow strange to me,naomba wadada wanijuze ili nipate elimu kabla ya kumuuliza mlengwa nini anamaanisha.

    nawasilisha
     
  2. o

    ombeni Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani nakwenda lunch nitarudi.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ukirudi usiache kushauri,....nakusubiri
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muulize.....
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni ishara ya mapenzi,,,, anapenda vitu vyako, hata kama ni vya thamani ndogo...
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ah sori mkuu sikusoma vizuri address.
     
  7. M

    Mounirah Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapoandika post jaribu kuzungumzia uhalisia wa hicho kitu watu wakuelewe, kwa mfano hiyo uliyoiandika haifafanui wewe ulikwenda kwa msichana au yeye alikuja kwako, ukiiandaka vizuri tutakusaidia mawazo
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    anajitahidi kukuelewesha kwamba anataka kuishi na wewe na amekubaliana na kila kitu chako lkn wewe ndo mwamuzi wa mwisho. hivyo vitendo ni mafumbo ana maanisha chake ni chako.......
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ntamuuliza ila ninataka kujua labda inamaanisha kitu fulani
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    eti eee!.....
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    msichana anakuja kwangu,.....ushauri nausubiri
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    aisee!....jambo jema
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    MMMMH usikute anacontroll, hebu mwakikishie kama yupo peke yake(mmmh...)
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Anakupenda sana huyo anaona wewe una vitu vya chini yeye vya juu ndo maana anataka mlingane
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,186
    Trophy Points: 280
    Mwanangu nakuasa, huyo rafikiyo ni moja kati ya haya mawili:

    1) Ana akili sana kiasi baada ya muda atakuliza, kwani hicho ni chambo na kuna siku utakuja kumeza, chambo, ndoano, chubwi na mshipi (bait, hook, line and sinker) vyote pamoja.

    Kwa hili anza kumkatalia kila anachokupa na uridhike na ulicho nacho na umueleze kuwa haupo comfortable kwa hilo.

    2) Ana matatizo ya akili (hii ni serious sana). Kuna mambo kama hayo nayajuwa yanatokana na mtu mwenye matatiozo ya akili (Mungu amuondoshee) na huwa anafanya kama ulivyoelezea, kama hujui unamuona ni normal tu, pengine utakuta hata hivyo vitu anavyokupa vya thamani navyo si vyake na huvichukuwa kwingine akakuletea wewe na itafika siku akachukua vyako akavipeleka kwingine.

    Kwa hili, anza ku list down kila anachokuletea na uvihifadhi vizuri na usivitumie. kuna siku utakuja adhiriwa na mwenye chake akikikuta umekivaa.

    Mwisho nawaasa vijana wote wenye tabia ya kuazimana vitu personal, muache kabisa, si tabia njema.
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sorry kumbe hii ya kina dada. Kwaheri.
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Naamini ana akili timamu na vitu vyote ni vyake kabisa nina uhakika na hilo,....na kiukweli sio kwamba amenizidi kipato i.e vitu kama cheni za dhahabu nina uwezo wa kununua pengine kuliko hata yeye ila napenda vitu vya asili kama vya kimasai.
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    usikimbie pengine una uzoefu na hili na ni vizuri tuka-share
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Anataka kukupga juju huyo.
     
Loading...