Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hawawezi kuvumilia ukweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BABA JUICE, Apr 8, 2011.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna huyu mwanamke ambaye nikiwa kijana nilimfuatilia kwa muda wa miaka minne alikuwa bikra hakuwai kumuona mwanaume..tumekuwa marafiki kwa muda wote huo..sasa ikafika kipindi urafiki ubadilike tuwe wapenzi basi akataka niewe wazi, nikamwambia hisia zangu na ukweli kuhusu maisha yangu yote ya mapenzi......huwezi amini aliondoka akiwa kawaida lakini toka siku hiyo mawasiliano yakapungua na sikumuona tena na sababu zikawa nyingi. mwisho wasiku alimpata mtu ambaye alikuwa mchafu kuliko mimi. so women why you cant handler the truth?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na wewe ni mchafu? ni degree tu?Mchafu ni mchafu tu! Hata wewe ulikuwa humfai ni mchafu!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una kasoro iliyomkwaza sana bcs alishakujua na kukukataa alikuwa na uhakika na anachokifanya.Kama ungekuwa poa lazima angekubali as far as anakujua vizuri.
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    How is that not handling the truth?

    Baba Juice:
    You are assuming that the reason she left is the so called truth that you revealed about yourself. Lakini , since by own words umesema alienda kwa jamaa mwingine mchafu zaidi ya wewe, ninavyoona you are the one who is not handling the plain and simple truth that, " She was just not interested "!!!!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    du hii kare
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kwa miaka 8 tayari alikwisha kukufahamu vya kutosha sasa ulikuwa unataka avumilie nini wewe ni mchafu kama ulivyosema mwenyewe na hukuweza kubadili huo uchafu wako ndio maana amekukacha hayo unayosema amepata mchafu ni wewe umesema kwa vile umemkosa. Msemo wa Sungura sizitaki mbichi hizi.
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana. me nilipost thread hapa ikiuliza ni kweli kua wanawake wanpenda kudanganywa? baadhi ya watu wakanishambulia.
    umeona sasa, kama ungemdanganyatu ulikua umesha chukua hyo mali, ila suala la wewe kua honest ulimpoteza.
    hawa we danganyatu!
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata wewe naona huwezi kuvumilia ukweli kwamba huyo mwanamke kakutosa
     
  9. P

    Pokola JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :tape:
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwanamke na mwanaume woote wapo kwa ajili ya uongo tuu hebu fikilia mwanaume unaambiwa na mwanamke kuwa amepitiwa na wanaume 10 si ungekimbia mkuu? NI USANII TU!
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sometimes truth haimset mtu free usibabaike na misemo ya wazungu ukai aply kwa demu wa kibongo hapa hatuwezi kuhandle hiyo kitu aisee tushazoea kudanganywa tu na atakaekwambia ukweli utamuona **** tu
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sijui kwa ambao hawawezi. Ukweli na uongo kwangu vinavumilika.
     
Loading...