Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hawawezi kununua Mkuyati

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 14, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wanawake wana matarajio makubwa karibu katika kila eneo linalohusu maisha yao, lakini inapokuja kwenye tendo la ndoa, mambo ni tofauti sana. Kwa nini? Ni kwa sababu, wanawake wengi ambao hawaridhishwi na tendo la ndoa kwenye uhusiano wao huwa wanafanya siri. Bila kujali liko kwao au kwa waume zao, wanawake hufanya siri kutoridhika kwao kimapenzi. Huweka siri kwa waume zao na hata madaktari.Ndio maana wateja wa wauza dawa zinazohusiana na tendo la ndoa (Mkuyati) ni wanaume.

    Siyo kwamba, hakuna idadi kubwa yawanawake wenye matatizo ya udhaifu wa tendo la ndoa, hapana. Ni kwamba, kwa wanawake, matatizo yanayohusiana na tendo la ndoa huwa hayapewi kipaumbele. Kuna wakati wanaume wanaweza kuwa na ugumu wa kujua kwamba, wake au wapenzi wao hawaridhiki kimapenzi, kwani wanawake huwa hawasemi kuhusu matatizo hayo.

    Kwa wanaume ni tofauti sana. Wanapokuwa na tatizo na tendo la ndoa huo unakuwa ni mgogoro halisi, kwani hupewa kipaumbele sana. Ni wepesi sana kukimbilia hospitalini au kwa wauza mitishamba ili kutafuta tiba ya tatizo hilo. Kwa wanawake hali ni tofauti, huwa hawafanyi hivyo. Wanawake ni wepesi kuomba ushauri au kuwasimulia mashoga zao kuhusu matatizo ya ndoa zao. Ni pale tu watakapochokozwa, ndipo wanapoweza kusema kwamba, maisha yao ya tendo la ndoa na waume zao hayako barabara. Hilo kwao halipewi uzito wa juu, au naweza pia kusema, hufanywa siri.

    Ukiona mwanamke anatangaza sana kutoridhishwa kwake na tendo la ndoa, ujue huyo na mumewe wako kwenye uhusiano mbaya sana. Anatumia maelezo ya kutoridhika kwake, kama adhabu kwa huyo mumewe. Lakini wale walio kwenye ndoa imara, ni vigumu kusikia mwanamke akisema kuhusu kutoridhika na tendo la ndoa kwenye ndoa yake. Kushindwa huku kusema kutoridhishwa kwao kunatokana na namna jamii ilivyomfunga mwanamke kutoonesha kuhitaji tendo la ndoa.

    Kwa miaka mingi jamii imemfundisha mwanamke kujifanya kwamba hahitaji jambo hilo, na pale anapoonesha kwamba, analihitaji, huitwa Malaya.
    Wanawake kwa hali hiyo wamekuwa wakijali na kuvipa umuhimu vile walivyosisitizwa na jamii kuwa ndivyo vinavyowahusu. Shughuli zao na familia ndicho kipaumbele chao. Lakini, bila shaka umefika wakati sasa, wanawake wanatakiwa kuwa huru kuhusu tendo la ndoa. Badala ya kuacha wawe washirikishwaji, inabidi wawe washiriki.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah, labda wengine mwenzangu mie namwambia mumewangu kama sijatosheka au leo tubadili mtindo, usipokua muwazi utajikuta una hesabu boriti za nyumba mwenzio anakoroma.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mtambuzi unaendeleaje na kuumwa?
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umejibu tuhuma kuwa wadada wamekupa rushwa mzee ili usimwage materio jukwwani..?
    Asante kwa elimu......
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mwanangu, nilikuwa naendelea vizuri, lakini haya mawingu na hivi vyuma vilivyowekwa mkononi, ninasikia maumivu ya ajabu, hapa natumia pain killer, lakini wapi!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    I salute you!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Mkuu wanaume wengine kwa kweli hawajui mapenzi,
    yeye atatoka huko na ma ny e g yake,
    atakuta umelala atachomeka nani yake,
    hata dakika bado yeye tayari,
    na mida mida huyo anakoroma,
    jamani kweli nasema wanaume wengine ni noma.
     
  8. D

    Dugo New Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa muwazi
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu , naamini utapona maadam umeshapata matibabu ..
    mkuu wanawake hawatumii mkuyati ila wao hutumia kungu kulegeza maana wakitumia mkuyati hawatafika hata robo ya safari
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hayo mambo mbona ni ya kizamani sana, eti upige kimya huku unateseka. me namchana jamaa laivu kama hanifikishi. kuzungumza ndo kuelewana.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Miaka ya nyuma ulikuwa huwezi kumwanza mwanaume,
    wewe unabana kimya tu.
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    fafanua zaidi sijaelewa
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    pole sana baba, nitakuja kukuona panapo majaliwa.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ahsante mwanangu, inshaallah Mnyazi Mungu akipenda..............................
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Subiri waje wenye uelewa, watatusaidia kufafanua!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Off topic: kumbe wewe ni mwanamke? Siku zote najua dume....lol
     
  17. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha,kutambua jinsia humu jf ni simple sana angalia tu comments za watu utawajuwa tu mzee wa katavi
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Ila kuna midume humu inajitahidi kweli kujibadili jinsia na inafanikiwa kweli.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Baba yake cantalisia mbona haujajibu majibu yangu
     
Loading...