Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hawastahili kuwa waandishi wa habari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Nov 24, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa sijaiona hii kama ilishaletwa naombeni radhi kwa usumbufu!
    kilichotokea hapa chini kwa kweli kimenikera mpaka nilijikuta kwa muda
    nikiwachukia waandishi wa habari wa kike. Ilikuwa kwa muda tu, hebu jionee
    mwenyewe. Kama uliona naomba Comment zako.
    (siwachukii tena ingawa sijapenda hii)
    Kasheshe mtaani - YouTube
    Fumanizi - YouTube
     
  2. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    GAZETI nilikuwa sijaiona hii, kweli imenisikitisha sana huu ni udhalilishaji mkubwa ambao wanawake wanafanyiana
    mi nashangaa wanadai haki sawa sasa mbona wamemdhalilisha mwanamke mwenzao halafu huyo mwanaume
    ambaye ndiye aliyefanya tukio hawajamgusa au kwa kuwa ni TRA?
    ni kitendo cha aibu na wanastahili kuchukuliwa hatua si unaona jinsi walivyomuumiza? Waandishi gani hao wapuuzi?
     
Loading...