Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hampendani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Jan 31, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutwa kucha kusengenyana na kusemana vibaya.
    Kuoneana wivu na kijicho.
    Kusingiziana mambo mabaya na yasiyo ya kweli.
    Kuombeana mabaya.
    Kuchukuliana waume/mabwana/wapenzi.

    Huku mnajifanya marafiki mlioshibana, mioyoni wanafiki.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha, inategemea hao wanawake wanaokuzunguka tabia zao bana! Wanawake wa siku hizi tunapendana na tuna siri kama wachawi!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanaume hawasemani vibaya?
    Wanaume hawaoneani wivu?
    Wanaume hawasingiziani mambo?
    Wanaume hawaombeani mabaya?
    Wanaume hawachukuliani wake/wapenzi?

    Hawajifanyi marafiki walioshibana , mioyoni wanafiki?

    Kwenye kila jinsia kuna watu wenye tabia ulizoandika na wanazielekeza kwa jinsia zao wenyewe pia kwa jinsia tofauti kwahiyo acha kuandika kama vile huna uelewa, labda kama hunao.
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    yamekukuta? pole sana.............
    kwa ninavyojijua mimi nawapenda sana wanawake wenzangu
     
  5. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Kazi ipo!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hayo mengine not so sure lakini la kuchukuliana wapenzi wanawake wanapenda sana kuwaiba wapenzi wa wenzao kuliko wanaume. Wanaume walio wengi wakiona mwanamke/msichana yupo na mtu wanafunga break lakini wanawake ndio kama sijui nini vile wanavyotamani vya watu. Chunguzeni mtaona
     
  7. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake tunapenda kujikoooosha kana kwmba wanaume ndio wabaya peke yao. Hizo sifa ni kweli kabisa. Povu zitatemwa hapa ila ukweli ndio huo. Hatupendani!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu utachukuliwaje mpenzi wako?

    Au huyo mpenzi wako ni jinga zumbukuku anayechukuliwa bila kujitambua? Sielewi jitu zima na minyoya yake kwapani na kinenani kuchukuliwa na mtu mwingine. How could that be?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we umejuaje kama si mmoja wa wenye tabia hizo?
     
  10. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walau umeongea ukweli japo ukweli huo waweza kuwa wa kuumiza upande wako
     
  11. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walau umeongea ukweli japo ukweli huo waweza kuwa wa kuumiza upande wako
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima anayechukuliwa basi lazima atakuwa mdozodozo huyo!
     
  13. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mm sifakish maisha. Cjaona wanawake kupendana kwetu cc ni savaivo of fittest. Il mrad upate utakacho. Ukimtaka mwanaume na akaja fine sbb wote sio watoto wadg.
     
Loading...