Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hamjitambui kwa hili au ni nature?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 11, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini sisiwanaume tukiwa na uhusiano na mwana mke baada ya mda mrefu huona kama mzigo au anakukera na kuona bora utafute mpya?nakama mkiendele halikama hiyo haijawatokea jua hata mkioana itakutokea na ndo chanzo cha kutoka nje ya ndoa nakuleta mafarakano,nakwakuwa huyo uliye naye nimke huna uchaguzi lasivyo ungeisha mtimua!Je nyie wanawake huwa mnajijua kama nyinyi nichombo cha kustarehesha?kwamba ukichoka na hiyo starehe unatupa kule unaendelea na burudani nyingine?mbaya zaidi unatumiwa hivyo wakati wewe umewekeza mia kwa mia!fikirieni hilo nawala msitulaumu sisi wanaume kwani nature ndiyo inayo tutawala.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ."When a stupid man is doing something he is ashamed of, he always declares that it is his duty."
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kakakiiza kuna ukweli ndani yake
    lakini mke au mme ni zaid ya starehe ,
    yapo mengi mazuri yanayowafanya watu kuendelea kuwa pamoja,
    (nakwazwa sana na wanaotumia lugha chafu humu, hasa dhidi ya ya mawazo ya wenzao)
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mumy umekuwa # sana bwana hayo ni mawazo yake! Au nawe Mr ameshakuchoka?
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ama kweli akutukanaye hakuchagulii tusi hongera mheshimiwa.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pumbavu wewe
     
  8. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ungefikiria kwa undani zaidi kabla hujaja na hoja hii..! unaonesha dharau kwa wanawake na kuna uwezekano hata hujui umuhimu wao ktk jamii
    Unachozungumzia wewe ni tabia tu na kujiendekeza! Mapenzi si kitandani,
     
  9. Z

    Zedikaya Senior Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu uamuzi au hatua ambazo
    zinaweza kumuumiza mtu mara zote ni vgm kupata go ahead kwa mwenye tafakuri sahh,
    nahisi una kesi ya namna hiyo,
    so fanya maamuzi unayoona yanakupa faraja maishani,
    zako changanya na ..., kwa sasa mzinzi anahubiri khs ubaya wa uzinzi!!
    Ila ukweli unauma na sasa wanatukana ,poleni,
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuwa creative kakaliza, tafuta mbinu za kufurahia penzi na mwenzako kila siku, ukiona unakifu fanyeni trip, nendeni nje na maeneo mlozoea, utamwona mpya kila siku
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    Kakakiiza leeeo................ungezima PC yako mana usijeshtukia ngumi imetokea kwenye monitor yako
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hii hali hii ni mbaya na huwaumiza saana akina dada..... Lakini hata hivo huyo me anakua hakumpenda kabisa mdada bali kumtamani...
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe acha nikae seat ya mbele, nina hakika akikuja Lizzy na dena amsi patakuwa na movie la kufa mtu
     
  14. M

    Magoo JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    So una maana wanawake wasiwe na mahusiano je agano la ndoa litatimia vipi? usipotoshe umma mbona kuna ndoa nyingi zenye upendo na amani wenye tamaa za mwili ndo hutumia mwanamke kwa muda?
     
  15. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu unachojaribu kutuambia ni kuwa kwako wewe mwanamke ni chombo cha starehe na si zaidi ya hapo...,kwa mtizamo huo nakushauri usioe,coz marriage is more than sex
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeelezea jinsi navyoona malimwengu!hivyo ni mtizamo niliwamiss siku nyingi wenye uwezo wakutuka you can proceed with your tongueless!!
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    Kakakiiza......leo umenikwaza.......
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Pole kwahilo siwezi kuwa mkamilifu kila siku!
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh vyombo vya kununuliwa bana vikivunjika ndio hivyo tena
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poleni dda zangu naye ni binadam
     
Loading...