Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake darasa la saba washamba/ vihiyo wa mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Apr 22, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Straight to the point.... Wanawake walioishia darasa la saba hawajui mapenzi kabisa, kitandani hata kimaongezi wengi wao washamba, they almost don't know themselves wapo wapo tu, najua luv doesn't depend much on academic level, ila luv expression does, in love making, expressing they are vihiyo, iam sorry jaribu kutoka mmoja wao. I am done if ur standard seven sitongozi. leta at least O-level certificate, huna sitongozi, std VII waste of
    time
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :nerd:
     
  3. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Yoyote mwenye akili akisoma thread yako hii atajua kua wewe ni mshamba kuliko hata hao unawazungumzia hata kama una pHD:spy:.
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole wapo walio na upeo ingawa wa elimu dunia ukikaa nao utadhani wamesoma kumbe wanasoma sana magazeti hiyo isikukatishe tamaa Mr President
     
  5. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kuna vitu vingine vinashangaza, yaaani ni sawa na kumwambia mtoto wa kindergarten akuandikie thesis ya PHD,
    Leo nasikia eti kuna uhusiana wa elimu na kitandani huh!!
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mh, sijakutana na std 7 kimapenzi. Bt ktk maongezi naungana na wewe
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    du hii kali kuna mahusianao ya chomeka muzizi na elimu....
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Kwani yale makitu ya kitandani yanaitaji kwenda shule.
     
  9. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ufundi wa kitandani hauna elimu ya PhD. Inaonekana elimu yako umeipata kwa mbinde sana.
     
  10. V

    Vumbi Senior Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu hujawatendea haki hili kundi la wanawake ambalo umelishutumu. Kumbuka mapenzi yalikuwepo hata kabla ya elimu hivyo huwezi kutumia kigezo cha elimu kupima ufanisi wa mapenzi. Mepenzi ni mahitaji ya mtu binafsi kulingana na matakwa ya moyo wake, ndio maana kila mwanadamu ana haki ya kumchagua aliyeridhika naye. Wewe kama huwezi kupenda darasa la saba ni haki yako kabisa lakini wapo wengine wanao wapenda na ni haki yao ndio maana hao darasa la saba nao wana wapenzi wao. Kumbuka hakuna mwanadamu anayependa kuishia darasa la saba bali ni mfumo wa maisha ndani ya dunia hii unaowafanya waishie hapo walipo. Jaribu kuthamini kila mwanadamu kwa jinsi alivyo na mahitaji yako binafsi hayawezi kuwa mahitaji ya kila mwanadamu hapa dunia.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Labda bt cna hakika na maneno yako. Mdogo wangu wa kiume nae aliwah kunambia unachosema, alikuwa na mahusiano na bnt wa std 7 leaver, cjajua alimkwaza wapi, wakakorofshana, toka siku hyo alijiapiza kutokuwa na mahusiano na watu wa aina hiyo. Anasema at least awe O'level, sikumtilia maanani coz niliona hayanihusu sana ila na wewe leo umenshitua tena na maneno yale yale. Wana shida gani?? Hata kama kuna shida sidhani kama ni kwa wote, iko kibinafsi zaidi. Au ngoja tusikilize na wakuu wengine wanasemaje!
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bibi/babu zako waliokuzalia wazazi wako wameishia darasa la ngapi ? Acha upuuzi.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    au labda huyo wake aliweka viatu kwenye fridge??? Au vp! Mr. President uko wap? Njoo utuambie amekutenda nini huyo bint wa std7.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...you've said it all! Nice.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwanza mr prezda karibu sana jamvini hii hodi yako ni noumer...
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada mama yako ana elimu gani?
    Bibi yako je ni profesa?
    Mapenzi na madarasa ya kitaaluma kuna uhusiano gani? Mbona wanawake tunadhalilishwa hivi?
     
  17. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapenzi na elimu wapi na wapi!
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nina wasiwasi kwanza na elimu yake ambayo imempa upeo wa kuleta mada kama hii . . . nahisi aliishia standard 5 then akaenda English Kozi pale Mwenge Academy
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa!
    Hivi upo???
     
  20. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we c unaona anajiita psezda inaonyesha mgen kwenye madem ww mfundishe kama vp mapenz hayana elimu
     
Loading...