Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Arumeru mashariki wampa onyo kali NAssari.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Sep 21, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wanawake Arumeru Mashariki wampa onyo Mbunge wao, Nassari la sivyo atajajuta

    20/09/2012




    Na Queen Lema, ARUSHA -- Wanawake wa eneo la Kisambare, Usariver, wilyani Meru mkoani Arusha wamesema kuwa kamwe hawatavumilia kauli za mbunge wa jimbo hilo, Joshua Nasari badala yake watalazimika kuingia barabarani kumpinga hadharani Mbunge huyo kwani kauli zake hazijengi hoja za kutetea shida za wananchi na badala yake zinachochea malumbano pamoja na migogoro huku wanawake wa Vijijini wakiwa wanakabiliwa na shida mbalimbali

    Wanawake hao waliyasema hayo jana Wilyani humo wakati wakizungumza na Viongozi mbalimbali ambao waliwatembelea Kijijini humo sanjari na kuongea na wanachama wa Chama Cha Mapinduzi.

    Walisema kauli za Mbunge wao siyo za kujenga bali ni kubomoa na kuchochea malumbano makubwa ambapo kwa sasa alipaswa kuwa anaongelea jinsi ya kutatua changamoto mbalimbali zilizomo kwenye jamii.

    Wakasema Mbunge huyo anapaswa kujua na kutambua kuwa alipewa jimbo hilo kwa hasira kutokana na kukithiri kwa changamoto lukuki ambazo zimo kwenye jamii hasa za Wameru na kwa hali hiyo huu ndio muda muafaka wa Mbunge huyo kuhakikisha kuwa anatatua kero na wala sio kutoa matammko ambayo hayana tija na jamii.

    Waliongeza kuwa kauli hizo zimekuwa na madhara makubwa sana hasa kwa vijana kwa kuwa mpaka sasa wapo baadhi yao wanaofanya makosa na kuvuruga amani, kwa visingizo vya Mbunge huyo, "tunachotaka kujua ni kuwa tunatatuliwa kero zetu lakini badala mbunge afikirie suala zima la maendeleo yeye anafikiria kuzima mwenge wakati sisi hatuna shida na mwenge na mwenge unapita lakini shida zetu hasa sisi wakina mama wa Nkoakirika hatujui hata majira ya saa sasa tueleweje kwani tukimbia CCM kutokan a na changamoto lakini hii ya sasa ni kali na kama huyu mbunge ataendelea hivi basi ipo siku matatizo makubwa sana yatatokea" waliongea akina mama hao huku wakilia.

    Mbali na hayo, waliongeza kuwa nao viongozi wa siasa watakiwa kukumbuka ahadi mbalimbali ambazo wamezitoa kwa jamii hasa nyakati za kampeni kwani baadhi ya viongozi, hasa wa Mkoa wa Arusha wakishapata nafasi ya kuongoza basi wanakuwa na matamko ambayo hayana tija na badala yake yanasabahbisha baadhi ya vijana kukamatwa ovyo na Polisi.

    Awali Katibu wa CCM Wilaya ya Meru, Langaeli Akyoo alikiri kuwa CCM ilikuwa na kasoro hali ambayo iliwafanya wananchama wake kukopesha jimbo la Arumeru Mashariki lakini kwa sasa chama hicho kimejipanga hata kwa Watendaji wa huduma zote za kijamii kuhakikisha kuwa wanatekeleza sera za wananchi.

    Bw. Akyoo alisema, hasira ambazo ndio chanzo pekee cha wananchi kutoa kura kwa upinzani kwa sasa zitapunguzwa kwa kiwango cha juu huku jamii hasa za vijijini zenye mahitaji maalumu nazo zikiweza kupatiwa ufumbuzi wa matatizo yao kwani uwezekano wa kuwasaidia bado ni mkubwa sana.



    Source:
    wavuti - wavuti
     
  2. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mwacheni avimbe kichwa wembe utampitia 2015.
     
  3. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh, hii kweli kali! Au ndo Mgema akisifiwa sana?
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Eti hii nayo ni habari!!!"........Wakiongea huku wakilia"
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hao wanawake nao! total ****!
     
  6. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao kina mama ni wa chama gani?Mbona mm nakaa usa River sijasikia
    hilo?Hatudanganyiki.
     
  7. b

    bagwell Senior Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatoweza kutimiza ahadi yake kwa sababu viongozi wengi sana hua wanajinufaisha wao kwanza halafu ndio wawakumbuke wanaowaongoza..
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni maoni ya wanachama wa CCM ambao hawakumpa kura.....then hiyo sample inachukua % ngapi ya wapiga kura wote?Too low!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha habari kilipaswa kuandikwa " wanawake kadhaa wa ccm arumeru mashariki"


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dodo asijisahau. Kuna masuala mengine anapaswa kuwashirikisha viongozi wake kwa ajili ya ushauri, vinginevyo kila mara viongozi wa CHADEMA watakuwa wanamwombea msamaha.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hao wanawake hawana tofauti na wale madaktari 7 mamluki walioomba msamaha kwa kikwete.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanawake wa Arumeru, au ni wana-ccm wa jinsi ya kike Arumeru?

    Kama kawaida, wanaongea kuhusu 'amani na utulivu.' Ningeomba maoni ya hao wamama kuhusu mjane wa Daudi Mwangosi na wanasema nini kuhusu polisi kuicha familia ya Daudi Mwangosi bila bread winner?
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Uhuru waliandika hivi hivi wavuti wakakopi na kupest word to word!
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kwanza wanawake hao hawakumchagua Nassar, japokuwa awe makini na kauli zake. Lakinikwa hili la mwenge, kuna hoja ya msingi. mfano, pesa ya kukimbiza mwenge kwa jimbo la arumeru inatosha kununua vitanda vingapi vya akina mama wajawazito na magodoro yake? huoni kuwa kudi mwenge kuzimwa, ni kutoa fursa kwa baadhi ya mambo kufanyika yaliyokuwa yakishindikana kwa sababu ya gharama za mwenge?
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    nasari achukue hii changamoto na ajirekebishe.sio mwanzo mzuri kwake
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kaskazini ijitenge - Nassari akiwa arumeru jimboni
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwenye red apo.Ni dhambi ya ubaguzi hiyo ndio maana mnasema kaskazini ijitenge.
     
  18. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135



    Hawa wanawake wa "Arumeru" watueleze haya;

    1. Kauli na majibu gani hayo wanayo yasema?

    2. Walishindwaje kumwambia Mh. Nassari hayo huku
    wako naye hao Arusha hadi wakayaseme kwa
    "VIONGOZI waliowatembelea"? tena ana kesi hapo hapo
    Arusha?

    3. Halafu kwanini waongee na wanachama wa CCM
    pekee??!



    Ushauri: Enyi wanawake wa "ARUMERU" dont make threats that you cant deliver..kama kuingia mitaani ndiyo suluhisho la hayo matatizo yenu ya "kauli" ambazo hata mnashondwa kuzitaja...ingieni tu, hamna hata haja ya kutoa vitisho.!! mambo ya "mipasho" yaacheni huko huko "mnakopashana" mkiwatembelea hao "viongozi sanjari na kuongea na wanachama wa CCM"
     
  19. S

    SEBM JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Magamba wameshikwa haswa..

    Sijui ni maendeleo gani wanayataka? Maana Mh. Mbunge anatenda kwa maneno na vitendo.

    MAJI NI UHAI...Leganga na Shule ya Muungano


    WATAPAMBANA, LAKINI HAWATASHINDA..WATASHINDANA, LAKINI HAWATASHINDA
     
  20. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimekaa nasoma siona hata hiyo kauli ya Nassary wanaoipinga, waandishi wa habari bana!
     
Loading...