Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ambao si waaminifu kwenye NDOA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Dec 30, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukiona mke wako muda wote yuko na simu yake karibu ujue kuna jamaa linachakachua. Yaani akiwa jikoni simu pembeni, bafuni simu pembeni, anafua simu pembeni, anakula simu pembeni. Lakini mke mwaminifu wala hakumbuki simu iko wapi. Yeye jikoni simu iko chumbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaani. Hivyo muwe mna observe vitu kama hivyo:target:
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alaaa kumbe!!!!!!!!!!???????????????
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sawa, nakubali kiasi, lakini ungetuweka kwenye balansi bwana, tupe na dalili za mwanume asiye mwaminifu kwenye ndoa.
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ina ka ukweli ndani......
     
  5. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi we unajua maana ya simu ya mkononi?hata chooni unaenda nayo.kama ingekuwa ya kukaa chumbani wakati unapika,basi ingefungwa landline.bigup sana wanawake mnaojua maana ya cm za mkononi
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tusipopokea simu zenu mnalalamika kwahiyo tuache kwenye pochi ndo uaminifu

     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Endelea kudanganyika.....

    Hao wanaoacha chumbani ndio wabaya.... inakuwa kwenye silence na anakuwa ameshapanga mipango yao yote, hawapotezi hata sekunde kwenye program zao... 1 mistake.... 1 Goal...
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaa akishakugundua ww ukoje basi naye atapanga mipango yake accordingly...
     
  9. F

    Ferds JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Tumechoshwa na mada hizi za unyanyapaa wa wanawake!!!!!!!!!! hivi unapoandika ki2 kama hichi unakuwa unawaza nini, sasa mtu anapika jikoni simu aache chumbani ikiita asumbuke kuja kuichukua, akikutuma umpelekee jikoni napo mfumo dume vilvile, nitatumwaje na mwanamke!!!!, eh........ poleni enyi viumbe vya uzao wa eva maana kila baya lilimo akilini mwa uzao wa adamu mnatupiwa nyinyi.......... ipo siku mtakombolewa. msijali mama dada bibi shangazi mama mkwe.................. na wote wenye jinsia ya.... ke.....
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nahisi mtu kaguswa hapa:teeth:

    Rafiki, kwani wewe iko si mwaminifu?
     
  11. F

    Ferds JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    vipi bibie na wewe ni mmja wao?
     
  12. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa basi nyie wanaume bado hamjatujua sisi wanawake!!!!!!!!!!!!
    leo nimegundua na hakika tutendelea kuwadanganya mpaka mwisho wa dunia
    kama tulivyo wadanganya mwanzo wa dunia.........na mkaadabishwa na mungu
    Eti kuacha simu ovyo(mbali) ni dalili ya uaminifu............hahaaaaaa mmeliwa vibaya mno kaka zangu.....
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    i am only curious to know the findings about the other side of a coin. miye hata wa kumdanganya sina
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    natatagaza nia!!:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kazi rahisi kudili na binadam wa kabila hiyo...!!!!
     
  16. tama

    tama JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari ndio hiyo.
     
  17. N

    Ng'wanamashi Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu hyo haitoshi kuacha simu chumbaniiiiiiiiiii yeye yupo jikoni inawezekana muda wa kuwasiliana ni ule yupo kazini akirudi anajifanya hana tym na simu wakati wanaume walishachakachua long tym. na kama ni house yf yani unatoka saa mbili asubuhi machizi wanazama ndani mida ya saa tatu na wana chakachua
     
  18. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahah
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uaminifu haupo katika vitu au mambo yanayoonekana kwa macho tu, Naweza kufanya yote unayodhani ni alama ya uaminifu kwako,
    lakini bado nikawa sio mwaminifu.

    Uaminifu umejengwa katika moyo wa mwanadamu, namna ambavyo anaweza kuithibiti nafsi yake, kujikubali, na kujikana katika hali zote
    ili kuulinda uaminifu huo.

    Lakini nafsi ya mwanadamu yoyote awe Adamu au Eva ikiamua kuwa na uaminifu itakuwa nao kwa gharama zozote zile.
    Na ikiamua kutokua na uaminifu inaweza pia, kwa gharama zozote zile.

    Ila pia ni vizuri kujiuliza unayofaida gani ktk yote uyafanyayo?
    Manake kila jambo lina mwisho wake, na mwisho unaweza kuwa mzuri au mbaya pia
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,541
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    1+1=0
     
Loading...