Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake ambao hawajaolewa huwa na hasira/frustration?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HAZOLE, Dec 24, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jamani habari zenu,
    nimekuwa nikijiuliza sana, maana ofisini tuna dada mmoja aged 30yrs hajaolewa, yaani yeye amekuwa gumzo kwa wateja, ana harsh language,hasira hazimuishi, pia hata akiwa na wenzake yeye maada zote za mahusiano na familia yupo negative.
    sasa mbali na huyo, nina experience ya dada mwingine mtaani, yaani ni vilivile yeye ni 34 yrs. mara aseme "kuolewa kitu gani"? mara "dah nikipata mme" yaani simuelewi.
    nikajiuliza hivi mwanamke asipopata fursa ya kuolewa ana panic?
    nawasilisha
    xmass njema
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Isn't this obvious.Nadhani hii haihitaji discussion.Na huyo aliyekupa kazi naye mnafanana,mind isiyojua issue simple namna hii nayo ni too simple.Ndio ninyi vihiyo!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwa nini umerukia "ndoa"
    Je wamewahi kukwambia hasira zao zimeletwa
    sababu hiyo ( hawajaolewa) ? au ni una guess tu??

    Maana mtu anaweza ku kasirika kuhusu kitu kingine
    kabisa.. Na kila utakapo muuliza kuhusu chochote kile
    atakuwa yuko Negative ..
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni moja ya sababu ambayo inaweza kumfanya awe hivyo,lakini kuna mambo mengi sana yanayoweza kumfanya mtu awe na kisirani kila wakati!
     
  5. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vile vile anaweza kuwa na pepo la hasira
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nimewasoma
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Akaombewe
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hamjambo bandugu!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ikiwa sayansi inathibitisha kwamba He/She akikaa kwa 56 days w/out ejaculation anakua na uchizi flaniflani kama vile kucheka sana alipopaswa kununa au kununa sana alipopaswa kucheka ! Au kumkuta kazubalia kukodoa macho kwenye bango la tangazo lililopo kwenye njia anayopita kila siku kwenda/kurudi kazini. Hivyo hata kwa huyo that's side effects.
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    its true.. Nawafaham mabint wengi sana wenye hyo hali.
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kwa mtazamo wangu..mi nadhani huwa wanajisikia tu vibaya wanapoona wenzao wanaolewa wao bado au wenzao waliokuwa kuwa nao wana watoto na familia wao hawana...inauma flan hivi. Ila wengine wanakuwa wameamua kukaa hivyo,hawataki kusikia kitu ndoa..ndo maana utakuta wana-criticize. So,wengine hizo hasira na majibu ya harsh ndivyo walivyoo...wala si kwasababu hawana kipoozeo..
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona kuna wanaokaa hata mpaka mwaka lakini hilo tatizo halijitokezi?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wengine ndivyo walivyo tu.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni kweli mimi mwenyewe namifano mingi tuu hapa ofisini kwangu.
    Utasikia kuolewa ni utumwa!
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mapepo hayo akaombewe
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sidhani!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    kuna ukweli fulani ingawa sio viuri ku generalize....
    ishu sio ndoa,ishu ni mtu kutokuwa na wa kwake
    wazee walisema 'duniani wawili wawili'

    so ni upweke ndo sababu..
    hata dirvocee wengine wapo hivyo
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hao basi watakua Abnormal !
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Weka contacts zao tuwasaidie (criterion wawe wanalipa)
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wana hasira sanaaaaaaa mi nina ushuhuda
     
Loading...