Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake acheni tabia za kuwageuza Wanaume ATM!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Matola, Sep 7, 2011.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya wasichana wengine ukiwa naye kwenye daladala yeye ana sh10,000, mwanaume ana sh2000, bado atataka mwanaume ndio alipe nauli.Sijui kosa ni kwanini umemtongoza!!, huwa sielewi.
    Kuna wasichana akiwa na mwanaume anamgeuza mtaji, shida zake zote zitakwisha kwa huyo mwanaume, tena wakati mwingine kwa kulazimisha. Mizinga kwa kila kitu. ( kademu ka mizinga ).

    Eeeh kama uko naye kuanzia chakula, maji, soda na kadhalika, yeye ni mtu wa kula tu, tena wengine wanaweza kukujia hadi na marafiki zake, akukomoe vizuri kwanini umekubali kumpenda. Anakuingiza gharama, wengine unakuta eti hawanywi vinywaji vya bei rahisi.
    Haya ni maisha ya kipuuzi ambayo ni lazima watu waondokane nayo, maana ya mapenzi ni kusaidiana na kufanyiana mambo ambayo wewe ukifanyiwa utajihisi raha, sio kufanyiana mambo ya kukomoana. Kununuliwa kila kitu ni aibu, kuna wengine wanafanya kazi, lakini fedha zao ni zao na zile za wanaume wao nazo wanataka ziwe zao. Huu ni wizi wa waziwazi.

    Kuna mwingine anajenga fikra kabisa kwamba baada ya ku do utampatia pesa! hivi huwa najiuliza kwenye kale kamchezo ka baba na mama mwanamke si ndio anasikia raha zaidi ya mwanaume? sasa unapotegemea mimi ndio nikupe pesa unaniuzia nini hapa?

     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sredi yako inatufundisha nini?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,190
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Si mnatoa kwa hiari lakini...au?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    50/50 ya Beijing muipractice kwa vitendo, na sio porojo tu za kutaka usawa ndani ya nyumba lakini kwenye kushare cost mnaskip.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hivi mnajua huwa mnajilengesha wenyewe ndio maana mnachunwa.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :hungry:
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    unashangaa nini kijana?
     
  8. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani unashikiwa mtutu kutoa pesa?
     
  9. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    UMEONA EEH!
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    mAPENZI YANANGUVU KUSHINDA BREAKDOWN.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,338
    Trophy Points: 280
    wanawake wapo wa makundi tofauti

    kundi la wachunaji lipo....

    mimi huwa wananifurahisha wale ambao baada tu ya kubadilishana namba za simu
    unapokea ujumbe,please recharge me...lol
    huwa nacheka hadi basi....
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Katika mahusiano ni vizuri saana mwanaume ukawa in Control kuliko mwanamke... Sina maana yeye ndo awe kila kitu, ila nina maana kua aweze kumdhibiti mwanamke wake physically na hata materially (thou sio lazima iwe level ya juu saaana au one sided)... Hivo... Mimi ninavoelewa ni kua mwanaume mwerevu hutongoza mwanamke wa level yake... na pia mwanamke wa aina ambayo anapenda...

    Nikisema Level yake...

    Nina maana kua kama unajua uwezo wako ni mdogo... usipende kupenda wanawake ambae anaonekana kabisa up keep yake ni expensive.... Alafu hapo hapo ni spender... Mwanamke ambae vijiwe vyake vyooote ni gharama.... Mwanamke ambae ana kundi lake la wadada ambao ukiwaona tu unajua kua ndio wana Run mahala hapa walipo, kwamba wao ndio centre of attention... (For hawa wadada katika hili kundi ni la wakaka wenye mpunga mrefu na wakitoa pesa zao, inakua haipunguzi kitu) Unapojitutumua wewe wa Uwezo wa chini lazima u-suffer the consequences...

    Nikisema aina unayo penda....

    Nina maana mienendo ya huyo mwanamke... mahala mwanamke hutoka... Jinsi anavoishi... Uwezo wake (kama ana kazi ama lah!) vyoote huchangia utegemezi... Pia huchangiwa na ile hali ya toka mahusiano yenu, jinsi gani umemzowesha... kama siku zoote you offer to pay for everything (ambayo kwa kweli ni wajibu wako in most cases) lazima atabweteka... Na mara nyingi hii ya mwanamke kulipa - inatokana tu na busara zake za kuelewa hata wewe once in a while you need a Break! asipoelewa hilo... Siku zoote utaishia kunung'nika tu rohoni kwako... Alafu siku zingine haya mambo ni vizuri kuongea na Mwenza wako... Kua Free... Kuna ubaya gani wa Kumwambi Mpenzi naomba lipa wewe for leo nimebanwa (ila tu usizoee...)

    Wale ambao wata sema LOVE ndo mhimu hayo mengine sio muhimu... Well... Mwanzoni Yes... Lakini stress lazima zifuate badae....
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Pole. Ipo siku utampata wa kukulipia nawe utatulia kutoa.
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Halafu ukimrecharge ataishia kukubipu tu hata msg ataona tabu kukujibu...
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    AshaDii amemaliza yote. . .
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nataka nijilengeshe
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kuna wanaume mnafurahisha. Hata hatujawaomba pesa mnatutumia. Kweli kuna wanaume wanapenda uATM.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hahaha! Utaumia.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,338
    Trophy Points: 280
    ataku beep ukipiga atakwambia asante kwa vocha lol
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Unalalama nini?? Umemrecharge faster unategemea.... After all anachukulia adv, anajua kua mkisha maliza yoote hakupati tena..
     
Loading...