Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake acheni kuwa"chaja ya kobe"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nini maana ya chaja ya kobe...kwa wale waishio bongo watajua naongelea ile chaja iko kama kobe ambayo huwa aijalishi ni aina gani ya betri inaingia...yenyewe ukiseti iwe simu ya nokia,motorola,gwanzui,shangswang.yenyewe inachaji
    ndugu wapendwa ni kweli dunia imearibika ila kwa kweli ni vyema madada nao wakaanza kujiheshimu...zamani nakumbuka ukimtongoza mwanamke mpaka akukubali unawezakwenda mpaka hata miezi mitano...
    lakini leo hii ni dk 30,...na lile tendo la ndoa lilichokua mwaka kipindi kile leo hii ni dk 5...kweli nahisi mabadiliko ya kiuchumi....ni vyema tukajiona ni wa thamani hata kama ni shida jamani tusikubali kila mwanaume anatucheze kama chaja ya kobe yaa ni kila mtu anakuja kupimia uume wake kwako....
    ni vyema tukawaza mara mbili wapi tunaelekea...yawezekaana ni hamu,matatizo je tunashindwa kustahimili kweli?????
    Kaama umekuwa na mawimbi haya na kufikia kuitwa chaja ya kobe bado ipo nafasi tafuta mwenza wako....usikubali kila mmoja anakuja kupimia size yake kwako.....zingine hazipimiki....utapasua chaja yako na kushindwa hata kuchaji betri zingine...unaonaje ukaanza leo kubadilika
    haya sasa
    ahsante kwa kukabadilika
     
  2. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Whats the point here brother, naona stori za kobe kibao na back to the future theories tu!! Whats up?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kujiachia ovyo kwa wanaume mkuu dat a point wabadilike
     
Loading...