Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake acheni hizi tabia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Nov 13, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hizi tabia zinakera sana wanaume na ndo zinafanya wengine mnakosaga kabisa wakuwaoa mnabaki kubanana na wanaume za watu.

    1. Tabia za kujifanya high class
    2. Kila ukipewa outing unakuja na kampani
    3. Tabia za mizinga ya mara kwa mara - HII NDIO KERO KUBWA
    4. Mizinga ya vocha kila siku

    Unakuta unapigwa mzinga leo unakaa siku moja tu unakula mwengine.

    Sitaki ku entertain majibu ya inategemea au siyo wowote mimi ushauri wangu kwako ujirekebishe tu.
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ebu kwenda zako huko!! Kama nyumba ndogo yako imekushinda, we kinyepeshe taratibu!!! Waachie wenyewe!
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haahaahaaaa! Aisifuye mvua.....
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huwa mnayataka wenyewe tutawasaidiaje!
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kijana...pesa ya mwanaume utumiwa na mwanamke na tunda la mwanamke uliwa na mwanaume...hiyo ndio trade off iliyopo kwa sasa
    starehe ambayo zamani ilikuwa ya bure siku hizi wabidi uilipie!!!!
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kweli ndo tabia za wanawake wengi izo...
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hizo tabia 4 kwa kweli zinakera kupita maelezo,ila je kuna uwezekano wa kuzikimbia hizo tabia ilhali tunawataka wanawake? Nalog off
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwanamke mitoko babu,mwanamke uwe juu babuu,mwanamke kupendezea babu,mwanamke mijigold na mijisilver babu,mwanamke kujionesha babu kwa marafiki zake kua kapata na yy mtu mwenye nazo
    yote hayo ni kazi yako huwezi sepa babuu
    hahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ndio ujue ndizi haitoi tui babu...........wakati ww wajuta na kualalama kwa kutoa pesa ya vocha tu kuna mwenzio yuko tayar hata kumjengea house na kumkabidhi kila kitu chache yy ndio awe akitaka kitu anamwambia mama naomba hela ya vocha akinyimwa anakua mpole na kusema hakuna tabu mm ww utakavo mm sawa tu loh!
    wahenga wanakuambia mwanamke matumizi babuuuuu na mwanamme pochi babu we
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hapo tu ndio nakupendea shosti wangu wa ukwehe!
    Umewachana live bila chenga.
    Mwanamke gharama babu! Akiona vyaelea ajue vimeundwa babu. Lol.
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mtoa mada,naona washushuliwa tu.kila siku w.ke hivi,w.ke vile.kazi kwako sasa.watu wameshachoka humu
     
  11. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    SASA MAANA YA WEWE KUWA MWANAUME NI NINI? Hiyo ndiyo kazi yako mwanaume. Siku hizi wapo wanaotaka kubadilisha hata maagizo ya muumba, kazi ya mwanamume ni kulisha familia kwa jasho.. ya mwanamke inajulikana, sasa mbona unalialia hovyo? Acha upigwe mizinga ni haki yake.
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnaanza wenyewe kujigonga na vocha mara dinner mnadhani kuhonga ndio kupendwa sasa msichana akizowea ndio unaona kero,kwani hujui mwanamke matunzo? au vocha buku kila siku kwako nyingi? ulimtakia nini wa hali ya juu wakati hadhi yako ya kuvaa mitumba? tafuta unae fanananae hilo ndilo la msingi.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu huenda unao wengi ndio maana waona taabu. vinginevyo punguza list au amua kuwa na mmoja tu maisha yatakuwa simple hakuna mfano
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @nduka original, revola haina gharama ni 250 tu.

    Ila kwa wadada, bado gharama za lesswig, kucha, kope, pedicure, manicure, wax, na facial. Hizo gharama ni pai, hazibadiliki.

    Sijaongelea pafyumu, body mists, na kadhalika. Au wapenda uvundo weye.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mnashindwa nini kutulia na wake zenu? Mtaisoma namba!
     
  16. e

    ejogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vuta kabisa weka ndani mkuu mizinga haitakuwepo.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    mwanamke matunzo.
     
  18. Mbnative

    Mbnative JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mwanamke akizidisha MIZINGA unatupa kule,mbona wapo nyomi kitaa..uzuri zaid zafanana..
     
  19. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninachosema mnakera sanaaaaaaa na mjirekebishe. Tabia za mizinga kila siku kila wakati. Kabla hujanijua mimi ulikuwa unatatuaje hayo matatizo yako? Nyie mnaojibu humu mjue ya kuwa mnawa bore maboy friend zenu.

    Unakuta umesafiri sasa unarudi eti ki sub-house kinataka kwanza uende kwake kabla ya nyumbani. Mshindwe na mlegee hasa hasa nyie nyumba ndogo.
     
  20. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata sisi pia hatuwapendi ni kwamba tunawatumia kubadilisha test tu na ndio maana tukishapiga mara kazaa ukiona anataka kuangusha turubai inapiga mzigo chini.
     
Loading...