Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake acheni hii tabia ina uzi sana wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Jan 18, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unakuta una date na mwanamke yeye akija yuko na train (marafiki zake) sasa mimi nimekuita tuongee private wewe unabeba mashost wa nini?
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    aaah we unacheza kweli, mimi nawatimua hawa ma shosti .
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hamna hela nyie, pale ndo pazuri unawapigisha wote kilaji harafu unachagua mzuri zaidi, eti nyie mnachukia
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini kwa wadada wenye akili haji na wakali kuliko yeye anakuja na wabovu bovu. Mimi anayekuja na wadogo zake wa kiume nilikuwa namchenjia lakini wakuja na wenzake wakali pale ndo anakuwa amenisaidia kuanya marketing na mwihowe namtosa yeye.
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    You have to be very principle... Akija kwa style hiyo unawalaza njaa maana hiyo bajeti haikuwepo...... Siku nyingine ukimwita atakuja mwenyewe..... Ukiweza kumfanyia hata mmoja hivyo wataambiana na mambo yatakaa sawa....
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anakupima km una ela?
    iyo nio test kwa magoldga bt si mademu wote
    pole



    km vp asi umwambie tu jaman...
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    nani kakwambia hatuna hela ? hatuendekezi uswahili sisi . ukimwachia kesho atakuja na wajomba zake.
     
  8. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Safi sana shetani one kuleta hii mada mana wanatabia mbaya sana. Hajui una hela wala nini yeye anaunga tu na train lake
     
  9. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuongelea humu ni kuendelea kulilea tatizo bora ungemchana live
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kila kitu mkiambiwa si mademu wote. watu wanaongea through experience hivyo lazima mchue maoni na kuyafanyia kazi. Sasa hao wenye hizo tabia wanaishi sayari gani mana nyie humu ndani kila kitu mkiambiwa majibu ni sio mademu wote.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndo unataka kusemaje?
    nikisema nimekutana na mwanaume mleviiii pale ilala ..basi ndio mbiooo jf na kuwasema wanaume wooooooote as if wote walev?...na kuandka nyie wanaume achen ulev mpaka mnajisaidia ovyo...utakubali..?asi utasema si wote nenda kamwambie uyo anayehusika?
    the same to us
    umekutana na msukule wako uko basi mfate kamwambie na siyo kuja jf na kuchamba wadada wote...thou atuikatai izo tabia kuwepo tusichotaka ni generalization zenu.
    gud aftanun sir.
    generalization MWIKO...specification alowed.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka nilipokua Chuo demu wangu alikuwa na tabia ya kukusanya wenzake wanakuja hostel mtu nne mpaka tano ivi, nilichukua glass tano nikafungua soda moja na kuwakaribisha. hakurudia tena :eyeroll1: Aibu yangu aibuyake :car:
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rose waua rose waua, mwenzio naumia sana...... Sio mtaalam wa kuimba lakini nadhani kama una kafahamu kawimbo haka ka zilipendwa katafikisha meseji yangu kwako, na sipendi kukuona unakosa tabasamu bibie,umeumbika usikwazike eeeh, achana na BB
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haha haha braza hii safi sana, kesho angerudi tena ungemtandika na juice ya azam mls 50 na glass tano kama kawa
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    BLUE BALAA = SHETANI ONE?

    Nauliza tu!!! Halafu nitachangia mada
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    afu kwa kuwa wewe una MATATIZO NA MADEMU WOOOTE DUNIAN ...ni ngumu kueleweshwa...so :car:bak na michuk yako juu ya wanawake.
    i cant hold u...:car: c u
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eee mkuu hivi vichalii vilinipelekesha sana jopo la wadau likanisaidia kupata solution si unajua mambo ya BUM na coleji?
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sambusa yako sasa utakuja chukua sangap?
    ntaongeza na chapat...
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    athante....:smile-big::smile-big:
    basi kesho stakuja nao wote ,..ntakuja na monica ,sandra na salma tu ..watatu asi wanaruhusiwa..???
    stakuja nao wote watano...:frog:
     
  20. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kumbe ndio maana unalalama hujapataaaaa! Nilikuwa najiuliza kulikoni unalalama humu hujapata! Kuuumbeeeee! :shock::shock::shock:
     
Loading...