Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake 50% kwa 50% tumedandia trneni kwa mbele, tujipange upya..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WanawakeLive, Nov 25, 2011.

  1. W

    WanawakeLive Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake tumekuwa ktk mstari wa mbele kudai HAKI na FURSA SAWA kwa wote (50% kwa 50%) mbona majukumu ya familia tunayakwepa??? tena na majina kibao ya kuwadhalilisha wenzi wetu, (sharobaro, mwanaume suruali, nk) tutaongozaje jamii na taifa kama hatuwezi kuongoza familia zetu?

    Namaanisha matumizi ya nyumbani huku tunajitetea mwanamke tumeubwa kulelewa!!

    Huku tunasema mfumo dume unatukandamiza tunataka viti maalum, na nafasi kibao za uongozi kwenye jamii....nyumbani kuwajibika hatutaki, tunamwachia mume majukumu yote! bora mwanamke ambae hana hela, naongea na sisi wenye vijisenti...TUTAFIKA?

    MIAKA 50 YA UHURU??
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari yako dada,binafsi nashiriki sana kwenye masuala ya kulea familia.yaani yeye analeta hela mi naipangia matumizi.
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Umenifurahisha sana! Zikiingia unazipangia bajeti wewe,kama hazijaingia?
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Mi nawachokoza tu wadada wa JF eti mnasubiri ziingie mzipangie bajeti? eti daughter enhe?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwanamme akitaka nizisake pesa sawa na yeye, analazimika kusaidia na ulezi pia.
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Hivi kipindi chenu tayari kimeshaanza kwenda hewani shemeji?
     
  7. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Ngoja waje be patient please utawajua wao ni akina nani
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa amegusa penyewe nijuavyo vitu vinavyo wagusa moja kwa moja hawavichangii,ila kusema ukweli sijui tuendako maana akinamama akikupatia
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Soma tena hii topic huielewe ndio ucomment.
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kufika mtafika ila chamoto mtakiona!!!!:eyebrows:
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Its too headache tena hawa wanamaliza shule na kupata kazi haraka haraka, anasahau kama kuna maisha bila hela!! Akifikisha 32 hadi 35 anaanza kulia lia oooh nataka kuolewa nipate familia hapo walishachezea mashine mpaka basi huku akiwa busy kutafuta hela na kuweka mambo ya 50% by 50%.
     
  12. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naona mmeanza kujirudi polepole
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama hela hazijaingia unampangia mume matumizi yake ya mwezi 2*3 24/7

     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapo umenena sio anadai usawa kwenye kuzisaka tu mambo mengine anaachiwa mama,na time ya kuzihonga huko kwa malaya mbona huwa hawaombi usawa?
     
  15. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    50/50 itawezekana wapi ni kujidanganya tu.
    Wacha tule pesa zao na kutunzwa.Ya nini shida?
    Wewe kama unalilia 50/50 shauri yako.
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    soma tena hii post uielewe
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    absolutely daugher. Kula tano!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    safii, mwanamke matunzo
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    acha wewe, siku hizi wanawake wanalea wanaume, ndo wanalipa ada za watoto, wanahakikisha msosi upo mezani! Wanaume wao wanaweka heshima bar na kutunza small house

    anyway mgawanyo wa majukumu ndani ya nyumba inategemea na makubaliano yenu, wanawake wanashiriki kwa njia mbalimbali siku hizi ingawa inaweza isifike 50% kama unavyosema
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Mwanamke pambo babuwee, ulisikia wapi kuna mwanamme akafanikiwa bila mwanamke? Unanchekesha!

    "man has enough blood only for one head, when its used in one the other fails".
     
Loading...