Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, May 13, 2013.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,843
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    KTN KENYA: Police in Mombasa have three days to wrap up their investigations into a matter in which eleven women and a foreigner are believed to have been found engaging in and recording pornographic acts.

    The eleven women and a foreigner identified as a Swedish national were arrested in Nyali in Mombasa and arraigned in court yesterday. It is alleged that they had engaged in pornographic acts that involved a dog, however this could not be verified in court. The apartment in which they were found is suspected to operate as a brothel. Police confiscated various items including cameras at the scene of the arrest. The Swedish national arrived in the country as a tourist days ago. The accused are scheduled to appear in court once again on Monday.
    [​IMG]
    Kwa Mujibu wa Mtandao wa Kenyan Post Hizi ndio Picha za Msichana mmoja wapo ambae anakabiliwa na Mashtaka ya kukutwa wakifanya mapenzi na Mbwa huko Mombasa...Walikamatwa wasichana 11 pamoja na mzungu ambae ndio inasemekana alikuwa akiwalipa hao wasichana,
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,843
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kwa Mujibu wa Mtandao wa Kenyan Post Hizi ndio Picha za Msichana mmoja wapo ambae anakabiliwa na Mashtaka ya kukutwa wakifanya mapenzi na Mbwa huko Mombasa...Walikamatwa wasichana 11 pamoja na mzungu ambae ndio inasemekana alikuwa akiwalipa hao wasichana,
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. M

    Molembe JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 7,004
    Likes Received: 2,245
    Trophy Points: 280
    Mbona wasichana wazuri tu kwanini wanafanya huo ufuska dunia kwishnei.
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2013
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,407
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
  5. life is Short

    life is Short JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,140
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 145
    Tuchukuwe tahadhari waBongo TUSIIGE... tusianze kufuata mambo geni " jameenii tusiige uchafu huo!!
    Madhara yake ni makubwa.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,843
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mkuu njaa mbaya sijui Mswedish aliwaahidi dola ngapi
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2013
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,203
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Walichoniudhi ni kwa kufanya walichofanya kwa 3K (roughly 57K TZS)
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,843
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hiyo kwa pesa za kibongo inakuwa sh.ngapi mkuu?
     
  9. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2013
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,343
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Bora wale wa Ohio Street
     
  10. Lady doctor

    Lady doctor JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 8,769
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Me ndio maana nawaepuka sana hawa watu, wana roho ya kinyama ndio maana hawaoni ajabu kumfanyisha binadamu mwenzie mapenzi na mbwa!!

    Sasa ndio nini kutumia mabavu yake ya pesa kuwafanyisha ufilauni hao wadada?
     
  11. andate

    andate JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ilishawahi kutokea TZ miaka ya tisini, na ilikadiriwa kuwa zaidi ya masista duu mia waliokuwa wanababaika na wazungu walifanyiwa vitendo na mbwa. Wale wazungu walikamatwa hata sijui waliishiaga wapi.
     
  12. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2013
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,744
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kwani hao akina dada wamelazimishwa kufanya mapenzi? Wamefanya kwa hiari yao, nyie inawahusu nini? Angelikuwa ametumia mabavu, hapo mngekuwa na pointi. Otherwise, hayawahusu. Acheni akina dada waamue kufanya mapenzi na wanayemtaka. Hata wakitaka kufanya mapenzi na punda kwa hiari yao, ruksa!!!

     
  13. Lady doctor

    Lady doctor JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 8,769
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    na bado kuna wengine wanalilia kudate na hawa watu... Bora nikomae na hawa wabongo mpaka kieleweke kuliko kwenda kubanjuliwa na mbwa..!
     
  14. Lady doctor

    Lady doctor JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 8,769
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    halafu ninawasiwasi na wewe!!
     
  15. A

    Abunuas JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2013
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 8,424
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    VIDEO: Mzungu awafanyisha ngono na mbwa wanawake 11 wa Mombasa na kuwarekodi. Wote wanaswa « Habari


    Mzungu awafanyisha ngono na mbwa wanawake 11 wa Mombasa na kuwarekodi. Wote matatani.

    Haya ndio majina yao:
    Christopher Clement Weisssenrieder – Mzungu, raia wa Switzeland aliyewafanyisha ngono na mbwa na kuwarekodi katika filamu

    Janet Akoth Omollo,
    Mercy Waithera Karanja,
    Mary Nyambura Kimani,
    Magdaline Wairimu Chege,
    Celestine Nekesa Sitati
    Dorcus Melishah Indakwa
    Lydia Nyaboke Momanyi,
    Philidelia Mawia Solomon,
    Anne Wanjiku Gichuki
    Celilia Nzambi Katuku.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 14, 2013
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 61,838
    Likes Received: 10,100
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya hivyo videmu viko bomba. Vinavutia.
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    May 14, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,842
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Duh hiyo nayo ni sehemu ya utalii! Nyari Beach kila kitu unapata pale
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2013
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,368
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Dog alifaidi, dahhh!!! Sijui kama ametairiwa huyo mbwa au bado ana Mkono wa Sweta.
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hahahah kazi kweli waafrika na laana ya ngono yaani hata wanayama hawako hivyo
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yaani hapa ndipo wanawake mnapo dharaulika yaani unaliwa uroda na mbwa kwa ujira wa elfu 50? Unataka usikie utamuwa wa pingiri za mbwa?
     
Loading...