Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanavyuo tulionyimwa haki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by badiliko, Oct 7, 2010.

  1. b

    badiliko Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu mie bado ninatafakari habari za wa 16. Wazo langu ni kwamba huko. Tuliko tuhakikishe basi tunafanya kazi ya kufa na kupona kwa kukuwa mabalozi wazuri kwenye zoezi la kusimamia uhesabuji wa kura. Tukifanya hilijukumu vizuri tutakuwa tumefanya kazi kubwa yumkini kuliko kura moja tutakayo kuwa tumepoteza. Najua mgombea wetu mpaka sasa bado anakubalika vilivyo na bado tutaona moto siku zilizobaki! Shughuli kubwa sana sasa ninamna ya kulinda hizi kura. Kampeni tumepiga sana ila bado kuanza mbio si hoja tutakavyomaliza ndipo mchezo ulipo. Km nyerere alivyokomboa taifa hili kutoka kwa wa koloni nasi lazima tulikomboe kutoka kwa mafisadi wa ccm! Hamasisha vijana kujitokeza kusimamia na kulinda kura na fika ofc za chadema huko uliko saidia kutathmini hali na uwetayari kujitoa kusaidia organazesheni. Nawasilisha! Hatutalala mpaka kieleweke!!!!!!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wnazuoni ni lazima mfanye juu chini mkapige kura ili ukombozi wetu sote upatikane bila zengwe
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    kura ni haki yetu ya msingi na mwaka huu ukombozi utapatikana
     
Loading...