Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanavyuo magamba akili zenu vipi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir R, Aug 6, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanachama wa CCM vyuo vikuu, msingepata elimu hiyo mgekuwa watu wa namna gani ? Pamoja na kuwa na elimu ya chuo kikuu bado mnashabikia mafisadi ndani nchi hii.

    Uwepo wenu hapa Tz hauna mantiki maana mnaturudisha katika mateso ya umasikini. Heri msingesoma kabisa, mnadhalisha vyuo vyetu..

    Elimu kwenu haina maana, haiwasidii kujuu ukweli zaidi ushabiki wa kifisadi. Hakuna heshima kwenu , ni aibu tu. Heri watoto wa primary school kuliko anayejiita UVCCM chuo kikuu.

    Akili huongoza mwili na siyo mwili kuongoza akili.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu umenena ukweli mtupu na ninakuunga mkono 100%! Vyuo vyetu vinalea mafisadi wa baadaye na siyo wakombozi wa hili taifa!
    Ee Mwenyezi Mungu saidia hili taifa kwani watu wake wanaangamia kwa kukosa maarifa!
     
  3. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    watakuwa wamelogwa tena mwalimu wao alikuwa kipofu so mda huu na elimu ya chuo kikuu wanashikwa mkono.
     
  4. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chuo kinaitwa Magamba what did u expect?jina linafanana na policy mpya ya chama tawala "kujivua gamba", kabla hatujapoteza nguvu zetu kukijadili naomba nijuze wanatoa nini? cheti?diploma? shahada?au
     
Loading...