Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanausalalama wetu malaysia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, Dec 24, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu mwenye mawasiliano na wanausalama wa Tanzania wowote aliye Malaysia naomba Contacts zake au unaweza kuwasiliana kwa +255716 494151 Msaada wa haraka sana unahitakija Ahsante
     
  2. O

    Onychomycosis Member

    #2
    Dec 24, 2008
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuchemka you wanna make people know who you are while not.Live Your life
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ^^ Huyo ndio Shy...Mikwara mbuzi kibao
     
  4. O

    Onychomycosis Member

    #4
    Dec 24, 2008
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo he pretends to know but hajui kitu
    Shy soma kwanza i know what iam talking about.
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa wana usalama wanatafutwa hapa! acha mauza uza ww kijana ,piga simu ofisini kwao omba unachoomba .
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwahiyo chochote kikimkuta mtanzania katika nchi ya malaysia hakuna wa kushugulikia ? balozi za karibu na huko hazina wana usalama wanaoweza kusaidia watanzania ? hii balaa hata hivyo nimeomba mpaka kenya kwa sababu hii yote ni afrika ya mashariki kuna mtanzania mwenzetu anahitaji msaada wa haraka sana huko alipo
     
  7. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Shy balozi wetu huko yupo hapa Bongo kwenye harusi ya mtoto wake, sasa mtafute atakusaidia au ni-PM nitakusaidia namna ya kumpata.

    Thanxs!
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio hawa tuliokuwa nao katika harusi huku jangwani nini
     
  9. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You seem not to be serious Mkuu, FMES amekwambia muwasiliane, mengine ya nini? Ndio maana waJF wanaanza kupata wasiwasi na shida yako.
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Usijali hiyo ni njia ya mawasiliano pia na kila mtu ana njia yake ya kuwasiliana unachotakiwa ni kuelewa tu maongezi
     
  11. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Okay Shy nimeongea na jamaa wanaohusika tayari, open the line ninakutwangia tena.
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Iko open muda wote
     
  13. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Merry Christmas,Mr Shy!
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    You too mr mlalahoi
     
  15. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #15
    Dec 26, 2008
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,873
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    I do not know what you mean unaposema wanausalama. Lakini kama unataka kufahamu kuhusu wanausalama wetu Malaysia,muulize Cisco. Atakuwepo Karimjee Hall kesho saa mbili usiku.
     
  16. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu akipata shida nje ya nchi inabidi awatafute wanausalama ili wamsaidie na siyo kwenda kwa ubalozi?Au ubalozi ndiyo wanausalama wenyewe?Manake mimi sielewi hapa
     
  17. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kila nchi inatakiwa iwe na watu waliotayari kutetea maslahi yake na ya raia wake popote duniani ndio maana nilitaka wanausalama naamini wao ni wapambanaji wazuri zaidi katika kutetea maslahi yetu popote pale
     
  18. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Shy, vipi umeshapata connection na jamaa au bado?
     
  19. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Oyoo yes ndio nilifanikiwa kuwasailiana na mmoja mtaalamu wa malay na singapore na nimeshampa contacts za mtu wa huko malay waweze kuwasiliana zaidi na tarehe 9 mwezi ujao kuna wengine watakuwa huko
     
  20. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Seems like kila mtu anamjua Shy humu JF!
    tehetehetehetehe!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...