Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaumeeeeee!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Mar 28, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :panda:Wanajamvi, kuna kijana mmoja anasema, eti ametokea kumpenda sana mpenzi wa kaka yake, amejaribu kujizuia ameshindwa hivyo anataka ajaribu bahati yake kwa huyo mpenzi wa kaka yake! Sasa jamani, baadhi ya wanaume wanaakili kweli? Utawezaje kumtamani mpenzi wa kaka yako tena wa kuzaliwa? Ni laana au!!!!!!!!!!!!!!?:panda::panda:
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mwambie aache ujinga acontrol hisia zake wako wengi wa kuwapenda.
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Sio vizuri kabisa na mwambie wala asijaribu kufanya hicho kitu, Hivi kakosa wanawake wengine ila machoni mwake anamuona mwanamke wa kaka yake tu ndio wa kumtamani???Wanawake wote hawa mpaka atamani mwanamke wa kaka yake??Hana akili ndio maana anataka kufanya
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hapo naona kaona huyo msichana wa kaka yake anamchekea na akajuwa basi huyu ananipenda,bwana mdogo hana akili kabisa
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kumtamani sio kosa....kosa ni huko kutaka kujaribu hicho anachokiita bahati yake....mwambie amuheshimu kaka yake na amuogope Mungu.
    kuhusu akili za baadhi ya wanaume,usitake kabisa kuzitafakari utaishia kufa hujafika loliondo kwa babu.....sio kabisa na kwenye ishu hizo baadhi/wengi wao akili huamia sehemu ya chini ya kiuno!!!
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    unataka kujaribu bahati yako je akikubali huoni utaleta ugomvi kati yako na
    kaka yako chunga tamaa mbaya ndugu yangu
    wasichana wapo wengi
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ..Kuna watu akili zao huwa ni ngumu kufanya kazi :embarassed2:
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Michelle, kutamani si kwamba ni kosa tu bali ni dhambi!! Kama tumeamriwa kutotamani mke wa jirani yako, je wa kaka yako (hata kama bado si mke) si ni zaidi?
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah!!!
    Mwambie aache tamaa za kijinga!!!
    Si atakuja kutamani hata watoto wake sasa.
    Kama hawezi kuipa mipaka hiyo tamaa yake?
    Mwambie hiyo tamaa ya hivyo Ishindwe!!!
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    kumtamani sio shida, unaweza sana. Ila inabidi udhibiti tamaa zako...
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    For **** sek
    What the **** is this
    tukusaidie nini tu hapa..?

    He need to grow up
    And stop that nun sense....
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ukiona wanaume wa hivyo Afrodenzi, ni wale wasiojua kuchakarika kutafuta wakwao. Anasubir hadi aletewe home na bro ndo ajifanye ana geeeenye...
     
  13. H

    Haika JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Anatamani nini?
    mara moja au jumla?
    kwa kweli anatia huruma,
    pamoja na kuwa ni mjinga,
    pia ni kati ya wale wanaodhani kazi ya mwanamke kwenye uhusiani ni kuoa burudani kitandani, tu.
    nampa pole huyo dada atakekuja kuishia nae kwenye ndoa, masikini, lamani wanawake tunashida!!!
    unaweza ukadhani unapendwa kwa ujumla kumbe ni burudani tu mtu aliojijengea akilini akiimagine ataipata kwako.
    I hope I am wrong, lakini kuomba ushauri hapa ni bure, kwani najua ushamuambia haya sana na amekataa.
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hata Mungu anakataa,huyo anajitafutia balaa utampendaje my girlfrienda wa kaka yako?
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    shemej shemej mbona wazima taaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....!!!!????
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe kijana unajitafutia balaa katika maisha yako, ondoa fikira potof ingia mtaani tafuta wa kwako na wewe
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine huambiwa akili zao hazina akili.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,956
    Trophy Points: 280
    Kama si mkewe huyo kaka yake ana zini, kwa hiyo kijana ale tu.
     
  19. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du,ama kweli shetani amekamata ufahamu wake.mwambie aachane na mawazo hayo kabisa,yatamgharimu sana baadae,tena ni dhambi kubwa,laana,aibu.Tumuogope MUNGU jamani,hatukuumbwa ili tufanye maovu.
     
  20. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli,kwanza kutamani tu,ni dhambi,yapaswa atubu kwa kosa la kutamani kwanza.
     
Loading...