Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bi nyakomba, Mar 23, 2012.

  1. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    habari zenu our Hubby,our sweetht,our kiss.........

    naomba kuuliza,kusaidiwa maana najua huku ndo kimbilio pekee lilibakia kwa ushauri. Hivi mwanaume anaweza kukupenda bila signs yoyote ya upendo. Mfano hasemi nakupenda hata cku moja, hana caring yani kukudekeza kdg ujisikie raha, anaongea kwa mkatomkato nk. cha kushangaza unapoamua kutaka kuachana nae analalamika,
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nyakomba wa kunyumba uymwiki ?monile?

    kadala vangu jovai MBWITU....mwambie mbwitu.....HAKUPEND UYO ILA ANAKUHITAJ KWA SABABU FULANI thats y ukitaka sepa analalama.....................kimbia

    vip uko lizabon,maposen,mwanamonga,litapwasi,mliayoyo?mahenge?lilambo?peramiho?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wapo wengi wa aina hiyo lakini upendo wake unakuwa wa dhati na wengi wanakuwa busy kwa shughuli za kimaisha yaani hayo yooteee unayoyataka anawezaa kukuonyesha furaha na caring mara moja kwa mwaka na tena siku hiyo lazima kuna kitu cha furaha kimemtokea. Ila kila kitu na upendo anakuwa nao. Wengi huonyesha upendo kwa kwa kuuza sura kumbe mawazo ya moyo wake yapo mbaaliiiii.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanyakyusa bhana hawatuliagi kabisa, acha kumdanganya mwenzio aruke ruke huku na huko, ningetegemea umwambie amuulize ana kwa ana huyo mwanaume wake na siyo kumwambia akimbie sasa akimbilie wapi au achovewe kila aendako
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo mzuri mshikilie
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Yaelekea huyo bwana ni mwanajeshi wa geshi ra JWT au ra borisi hivyo kazoea saluti, au ni mkurya wa TARIME.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi mlijuana mwanzo kama hio ndo tabia yake, na wewe lazima unakasoro zako tu.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona unawatania hao jamaa, hujui kuwa wa kilimanjaro wengi wameolewa huko!!!!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bibie wataka kuliliwa ndio uone raha ee komaa nae kama kweli unampenda au sepa kama humuamini ya kufa kwa kijiba cha roho...
     
  10. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Thanx kibweka for this, it is very useful advc indeed.
     
  11. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaaa Rose umenipa raha mboni mwenxioooo
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    NI ukweli mtupu,hata mimi mama Igwe anasema simpendi sababu tu ya eti simuonyeshi hayo,...ila kiukweli nampenda sana tena kwa dhati,.......to cut-a-long story short....inawezekana kwa sana tu,na tupo wanaume wengi tu wa aina hiyo.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Kimbweka acha kubweka ovyo...hicho sio kinyakyusa mkuu.
     
  14. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmh
     
  15. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapo tu ndo nakupendea kibweka.
     
  16. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndio fazaa Tumejuana mda, sikatai nami ninamapungufu, maana no body is perfect n am nobody
     
  17. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,947
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    duuhh..kweli duniani wawiliwawili...huyo basha wako kama mie vileeee..photocopyyy...MIE NAPENDA ILA KWAKWELI KUJALI WALA SIJUI....NAONA KAMA NAJILAZIMISHA KUIGIZA VIJITABIA AMBAVYO SINA..

    mara ohh maua mara ohooo dinner mara sijui hepibesidei....hayo mie siyawezi bana....NAKUPENDA NIAMINI KAMA HUAMINI SHAURI YAKO mie siwezi kukudanganyadanganya kama mtoto mdogo.
     
  18. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MAPENZI NI KIKOHOZI

    unaweza kuficha ugonjwa wa kikohozi???????????????

    Kama anakupenda hata Bila kusema utaona vijimambo fulani akikufanyia , hii ni kwa pande zote , ME na /au KE
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Najua hakuna mtu perfect duniani, lakini kumbuka kitu wewe na yeye mlipo pendana mwanzo...mbona kulikuwa hakuna matatizo kama hayo, lazima na wewe unaukorefi flani, ndo sababu anakujibu kimkato kato.

    Afu kama hakupendi vipi awe na wewe? kuna kitu flani hapo lazima mkitazame wote wawili, iko sehemu mnakosea wote wawili, wazungu wanakamsemo kanasema hivi;If you are not a part of solution, than you arepartof problem.
    .
     
  20. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    i seeee
     
Loading...