Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wote wa JF someni hii,mmoja wenu ndo kafanya haya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makaburini, Dec 28, 2011.

  1. m

    makaburini Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume wa jf someni hii thread,na kwa sababu muhusika yupo humu basi ujumbe wake utakuwa umemfikia. Wiki ilopita kulikuwa na kauhaba ka mafuta ambako hakakuchukua siku nyingi, nikiwa njiani narudi kazini alinipigia simu dada mmoja ambaye tunafahamiana naye pamoja na mumewe akiniomba nimsaidie sababu gari lake halina mafuta, na yupo somewhere Morogoro road akiwa anatokea kazini na sheli za karibu hazikuwa na mafuta.

    Nikapitia kumnunulia sheli moja nilipata taarifa kuwa inauza mafuta na ndipo nilipompelekea sehemu alipo na kumkuta mwenye majonzi lakini alijitahidi kutabasamu baada ya kuniona na baada ya kumuwekea mafuta nilimuuliza mumewe aliko akajibu kwa unyonge yupo kazini!

    Nikamuuliza tena kwa nini usimwambie kwa kuwa hapa ni karibu na ofisini kwake dada machozi yakaaza kumtoka nikaamua nimuache aende!

    Baada ya siku chache nilimpigia kumuuliza akaniambia shemeji, naishi bila matumaini bora ya mgonjwa wa ukimwi! Akasema kuwa siku ile alimueleza mumewe tatizo hilo akamjibu" kwa hiyo.......unataka nikusaidiaje.....kwani mimi nauza mafuta ya gari???

    Kama uliweza kununua gari iweje ushindwe kulihudumia, kwanza mimi nina kazi zangu ofisini sina muda .........dada akaamua akate simu maana angeendelea kumsikiliza angemuumiza maana maneno yaliyokuwa yanatoka kwa mumewe wa ndoa ni makali.

    Najiuliza hivi sisi wanaume hawa wadada wa watu huwa tunawaoa ili kuwakomoa? Au hatujui maana ya ndoa? Au ni ushamba? Utoto? Au ni ukatili tu tunaamua kuwafanyia?

    alitaka amwambie nani amsaidie kama si mumewe? why jamani tunakuwa wakatili hivi?? aghhhhhhhhh

    Hebu wanaume wenye hekima jf tusaidiane kumshauri mwenzetu naona hajielewi na haelewi majukumu yake.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Loh ndoa hii lazima
    1. Wamechokana
    2. Wakati wa tukio kulikuwa na jiugomvi
    3. Nyumba ndogo inahusika.

    Pole dada ila kuna wanaume wenye majibu ya kuumiza!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mafuta tu ya gari?
    Au kuna jingine?

    Mafuta ya gari tu hayavunji ndoa.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Simply huyo mwanaume hapendi huyo mkewe atumie hilo gari. Kutokana na comment ya huyo bwana, yaelekea hilo gari ndio chanzo cha ugomvi wao.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na pengine lilinunuliwa pasipo makubaliano au idhini ya Mume kama wengine wanavyopenda
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kuna mambo mengi hapo na sio ugomvi tuu wa mafuta
    Kuna kitu kingine kipo nyuma ya pazia na walishagombana sana
    hapo ugomvi wa mafuta ulikuw akikolezo tuu
    na inawezekana hata hilo gari huyo mume wa huyo dada hataki alitumie na limeleta mgogoro toka liliponunuliwa
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwambie awe anapanda dala dala na hilo janaume ni lazima liwe na umeme na mwanamke ni gumegume..by khadija kopa
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndoa....doa....ndoano...donoa...
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hao ndo wanaume
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    precisely!!!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mumewe ndie waubavu wake, sasa anapojibiwa vya kukatisha tamaa jamani ndo iweje na akasaidiwe na nani?? Mkuu yawezekana kuna kinagaubaga hapo kati kimefichwa, wao waseme tu ukweli!!! MJ1.....nakubaliana nawewe, yawezekana uloyataja yakahusu!!
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuna mgogoro katika familia hiyo, sio rahisi mtu kumjibu hvyo Mrs wake kama wako katika good terms. Hatahivyo, umesikiliza upande mmoja, sio vizuri kutoa maamuzi kwa kusikiliza upande mmoja tu. Fanya mpango usikilize na upande wa pili yaana mwanaume ili kuona chanzo cha majibu mabaya.

    Huenda huyo Bi. Dada hakumshirkisha mumewe wakati wa kukunua hilo gari, labda mwanaume alishtukia gari nje kuuliza kulikoni, kajibiwa...................au Mwanaume alishirkishwa lakini kwa wakati huo kukawa na jukumu lingine la kufanya na hiyo pesa kama vile karo kwa watoto, kujenga nyumba, kulipia pango nk.....(ni mawazo yangu tu).

    Na, je huyo mwanaume yeye ana usafiri?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,744
    Trophy Points: 280
    :juggle::photo:
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KUna uwezekano kuwa kweli mumewe alimjibu hivyo... lakini pia kuna uwezekano pia kuwa unategwa wewe
     
  15. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna mambo ya kwenye ndoa ukiyasikia hata kutamani ndoa inakuwa vigumu sana. Hivi hata kama mmegombana ndio mwenzio anapokuwa na shida huwezi kumsaidia hata mawazo tu? Inawezekana kweli asingeweza kumsaidia labda yupo kazini lakini hata maneno ya kutia moyo kidogo hakuna?????? Khaaaaaaaaaa!!!!!
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    upuuzi mtupu .yaani niishi kwa matumaini kisa wese? daladala zimeisha? je bajaji? je bodaboda? je punda? wanawake wengi wanaishia kujiuza kisa tu waonekane wanadrive
    mtu anakuwa na wanaume kibao kisa gari
    switi wa mafuta.
    honey wa service
    darling wa leseni
    angel wa insurance nk nk
    huyo jamaa yako yuko right kabisa ukinunua gari ujue na jinsi ya kulihudumia maana sio kitu cha muhimu sana hiyo ni luxury thing.kama huna huwezo achaaaaaaaaaaaaaa.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwanamke atakuwa kachuja tayari kwa mwanaume hapo hakuna jinsi ni kurenew tena penzi aanze utotoni kama mwanzo.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huwa nakupendaga sana kwa kuwapaga mashosti ukweli
    hilo gari wakati anajinunulia mbona hakuombaga msaada si alijinunulia mwenyewe?
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sio kweli, ni huyo tu na baadhi ya wenzake ndo wanaume.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Gari si alijinunulia na hakuomba msaada iweje mafuta aombe msaada?
     
Loading...