Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Wanaume wote ni nyoka...."

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, May 19, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    "Wanaume wote ni nyoka... wanatofautiana rangi,urefu,upana,vichwa...."

    Nilikuwa sehemu fulani nimetega sikio nikawasikia wakitusema......

    Wana maana gani????????

    snake.jpg
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wewe yanini ulitega sikio, huoni kama kosa.
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na eva alidanganywa na nyoka akala tunda.poor gal
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,693
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Labda kwasababu tunarusha mate kama nyoka
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umbea huo
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Heheheeeee mi picha tu ndo imeniacha hoi hayo mengine sijui..
     
  7. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora ulivomuambia
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanaume wote ni nyoka au wanaume wote wana nyoka??
     
  9. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35

    we boflo vipi wewe? unapotuita wanaume nyoka unasahau kwamba wanaume ndo baba zako? kwa hiyo na wewe ni uzao wa nyoka kwa hiyo na wewe ni nyoka tena nyoka huyo cjui ni chatu au cobra maana ndo baadhi ya makabila hayo ya nyoka!!!! umeonaeee?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wanaume ni kizazi cha nyoka?
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha, this is right mkuu , wanaume wote wa nyoka
     
  12. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe jinsia gani?
     
  13. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Upo sahihi mkuu!! Naamini walikuwa wanamaanisha kila mwanaume ana nyoka ila tofauti ni rangi, urefu, upana, kichwa, nywele n.k,
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, picha imenichekesha kwa nguvu.

    Asante Boflo, umeifanya siku yangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naam! Kwani kwa wengine hupona kwa sumu yao na wengine huathirika na simu ya nyoka "mwanamme"
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,554
    Trophy Points: 280
    Mwanaume mzima kila siku kazi ya umbea tu. hovyooo!!...
    Angalia usije kuvalishwa sketi.
     
  17. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh mie huyo nyoka anapotokea ndio amenitisha!!
     
  18. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    According to Boflo wanaume ni nyoka sasa nyoka hawezi zaa panya au kuku atatoa nyoka tu. kwa kuwa wanaume ni baba zake basi nae ni uzao wao yani nae ni nyoka.... kuthibitisha nae ni nyoka alienda akasikiliza huko halafu katuletea huku... nyoka ni nyoka tu teh teh teh
     
  19. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Elisha Ray mkuu naona nimekugusa sana...

    pole sana, lakini sio mm nilosema, kumbuka kuwa mjumbe hauwawi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weboflo,sisi si nyoka ila tunanyoka.you made my day.
     
Loading...