Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wenzangu tupunguze Chips-Viazi, tutafedheheka !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Mar 8, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa wanaume wenza mitaa ya Jamvi,
    Jana nikiwa napita maeneo katikati ya Jiji , mara hammadi , mbele yangu pakawa na vijana wawili wakiwa na makundi mawili ya wapambe.
    Kwa dakika chache nilizosimama kuangalia mwenendo wa mambo katika makundi yale yaliokua yakihasimiana , kila kundi lilikua likimsapoti mmoja baina ya vijana wale wawili waliokua wakiporomosheana mitusi ya nguo.
    Muda si muda ngumi zikajiri baina ya vijana wale.

    Wakati ngumi zinaanza niliwasikia wapambe wa makundi wakisema "Hapa leo haamuliwi mtu, leo wapigane hadi mwisho wao ndiyo wataheshimiana mnatusumbua kila siku tumewachokeni"
    Nami ama kwa umbea au kwa kila kiingiacho mjini si haramu, nikasema sibanduki hadi nione mwisho wa ndindo hizo.

    Kuzingatia mijanadume ile kuonekana ni ile yenye mijifua mikubwa na mikono iliojaa marinda ya viazi, nikajua shughuli pevu itakuwepo.
    Wadau ngumi zile , ndondi hazikumaliza dkk 5 !
    Wanaume wale wakiwa hawajaamuliwa walikua washatepeta ile lachilachi ! Mbendembende !

    Hakuwepo wa kurusha konde .
    Ile hali ilinishtua na nikalazimika niifanyie utafiti iweje mibarobaro kama ile iwe vile kama mikaka poa?
    Hatimae jana nikakutana na jamaa yangu ambae ni (X-Boxer)
    nikampa muhtasari mzima wa lile tukio na nini sababu ya vijana kuwa wachovu kiivo.

    MAJIBU
    Mdogo wangu vijana wa sasa tatizo la kukosa nguvu linaanzia kwenye msosi.
    Usitegemee mchana ushindie Chips , na jioni Chips then ukategemee kuwa na nguvu ! Tena si za kupigana ngumi tu hata nguvu za Para (ngono) utakua hoi tu.

    Vyakula vya kwenye makopo, Kuku wanaozalishwa bila Jogoo , Mayai ya incubation, Ugali wa unga uliolowekwa ni matatizo matupu!
    MWISHO WA MAJIBU.
    Nami nimeshawishika kwa nia njema kabisa niitupe Mkekani, kwa kuwaokoa wanaume wenzangu hizi ChipsChips tuzipunguze kama si kuachana nazo.
    Zitatupelekea fedheha kwa hawa wanawake wetu kutudharau kwa kuja kwetu kuwapa ule muziki upaswao tuwape.

    AIBU

    A s a n t e n i
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jg asante sana umewasilisha vema...
    pia walaji wakiume wa hizi mambo wamekua na maumbile yenye utata kidogo...kiasi kwamba anataka kufanana na dada mtu...
    wesere hilooo...bastola nazo zinachomoza...
    mm simooo!
     
  3. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani anataka nguvu za kupigana siku hizi? Nguvu inaelekezwa kutafuta hela mleta thread.
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kwa ajili ya kupigana tu au nguvu nyingine?
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dakika tano mtu amechoka kupigana?? Kweli wanahitaji kubadilisha life style... Mazoezi ni muhimu pia!
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Life end when you stop dreaming.....
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kwahiyo hakupatikana mbambe?
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binafsi sipendi bwana'angu ale chips
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BAGAH ! Hiyo maneno unasema mi nashkuru longtime nilikwisha ifahamu kwamba viazi si vizuri kwa wanaume (was'sajja) kwani vinanenepesha ****** !
    Na na unenepaji wa saburi wapi na wapi !
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    m-babe wa dk tano atoke wap ndugu yangu...haha
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jg
    kuna watu huona ufahari kula chips...sijui ndo aonekane mstaarabu...acha yaote bana na nguvu ziwaishie...tutawasaidiagaa!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkubwa ! Piga mswaki wa macho! Tembea uyaone ya dunia ndiyo uongee !
    Mie zamani nilikua na Slogany kama yako, iko siku niko miji ya watu usiku natokea Restaurent kula narudi Hotel , nikavamiwa na vijana wa3 wakiniamuru nitoe simu na kila kilichokua mfukoni.
    Muheshimiwa hukuwepo ! Shughuli pevu iliyojiri hapo.
    Katika tukio hilo kilichoniokoa ni u'fit wa mwili na umahiri wa technic ya kupigana.
    Hakuna nilichopoteza pale, ningekua narenare-urojo ?
    Kama utakavyo wewe ?
    Kilicholengwa hapa ni kama mwanaume unapaswa uwe physical wakati wote !
    Hizo pesa uzisemazo , hutokea watu wakaja kuzivamia wakazitaka kama zao utajiteteaje ? Na wengine wanaweza kukupora chako waka'kumega na saburi !
    Utafanyaje na wewe hujiwezi ?
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo manaake !
     
  14. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona sili chips bebi!!Mx
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Si kwa ajili ya kupigana Baba !
    Kisa-mkasa hapa ni kuuweka mwili wako uwe physical kwa lolote litakalokupata kama vl kuvamiwa kutekwa n.k
    Aidha katika nguvu ya mwili ndipo nguvu ya kufanya/kumudu tendo la ndoa inapohusika.
    Ushan'fahamu ?
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Atlist mshauri walau ale x 1 per wik it's enough ! Sio mbaya .
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi mayai yenye kuleta afya ni yale yenye shahawa za jogoo sio?
    Otait, sasa naelewa......Kabakabana hebu tumisha mayai yenye protein ya jogoo, ntakuja kuyatafuna, nipo segerea nasogea rchuga kwa shemeji zangu!
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hizi chips hizi dah!itabidi american chips kinondoni waanze kuuza chai na matunda usiku manake ndo msosi wetu huu usiku wa manane kitu cha zege tepetepe mixer firigisi!no wonder bongo vijana tunanenepeana kibwege!!!
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Muuza Sura
    kumbe mada inakuhusu kwa sana...vip hali ya mwili wako?
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....hahahahah!....

    haya weeee.....!aseeee sasaaaa...tunywe bia kesho bwana
     
Loading...