Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wenzangu someni mbadilike!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makaburini, Apr 2, 2012.

  1. m

    makaburini Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una mke na watoto pia una kazi nzuri kwa nini hutaki kuwatunza???? samaki samaki kila siku lazima upitie kula bata pale mkeo akiomba hela ya matumizi unagoma akili matope!wanaume kwa sasa tunaelekea pabaya!kuna uzi niliwahi kuuandika unaomuhusu member wa ofisi yetu aliyempa maneno ya kuudhi mkewe alipomuomba msaada kipindi cha shida ya mafuta mkasema sana kuwa huyo dada kwa nini anunue gari ashindwe kununua mafuta nikashangaa sana yaani mke wangu anajitunza mwenyewe na mimi nipo.... halafu bado nahesabika kama mume,hapana labda nivalishwe dera mimi!mke gari ajinunulie na mafuta ajiwekee sasa mimi kazi yangu ni usiku tu au??wanaume badilikeni acheni hizo tunzeni wake zenu au vipi the boss gonga like basi....mtambuzi....wapi chelenje umeadimika sana au uko na ile ID nyingine?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Endeleeni kufundishana inapendeza sana.
     
  3. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku hizi maisha tunasaidiana. Mwanamke akijigharamia na kujitunza sio mbaya.
     
  4. K

    Kasimpya Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    siku hizi akina mama wanaweza hata bila kuwezeshwa.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    chezea samaki samaki na denti za chuo wewe..

    kiaina ni ukweli tu take care ila na wao mashosti wapunguze mitego maana ni soo daaaa....
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wababa wenye uwezo wa kutunza familia zao wakati wake zao hawana uwezo huo, si jambo jema kutozitunza familia zao.
    Ila kwa wale wenye familia ambapo baba na mama wana uwezo, na kwa ule mfumo wa haki sawa wa kuleeee beijing, mwanamke kujinunulia gari analolitumia mwenyewe kuna tatizo gani? Huu si ndiyo mfumo wa haki sawa? ni vibaya kusaidiana katika maisha?
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Asante kwa kuwaambia!
     
  8. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maudhui ya hii sredi ni nini!? au muradi sredi?
     
  9. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa mkuu!wanaume akili zetu mbovu kabisa!hata kwenye mambo madogo madogo akili zetu ni madudu tuu!fikiria eti mwanaume anajiita MAKABURINI?sisi wanaume hovyo kabisa
     
  10. huba.c

    huba.c Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aya basi wanawake wanaweza wakiwezeshwa HIVI NYIE WANAUME NA HAWA WATOTO WENU MNATAKA KUSAIDIWA KUWATUNZA NA MASHUGAMAMY NA MASHUGADAD AU? KILIO CHANGU NI KWA WALEE WASIOTUNZA WATOTO WAO MLIWALETA DUNIANI WA NINI KAMA SIO DHAMBI TU MNAJICHUMIA. UTAKUTA MTU MWANAE ANAUMWA HAJALI HATA KAKAMATIKA KWA KIMADA AMBAYE HATA KIZAZI LABDA HANAAAA
    BADILIKENII
     
  11. m

    makaburini Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MC Tilly,pole sana inaelekea nimekuchoma moyoni safi sana:heh:
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wewe endelea kutunza familia yako na achana na UMBEYA na KUFUATILIA maisha ya Wanaume wenzio...!
     
  13. m

    makaburini Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mc tilly mimi ntamnunulia vitz mkeo sawa ehhhh halafu na wewe utapanda kaka usihofu.:high5:
     
  14. m

    makaburini Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una mtotot wako anasoma jaribu kumpa asome atakwambia maudhui yake
     
  15. m

    makaburini Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he he hata baba enock nae? pole sana tukutane samaki samaki jioni nikupo ofa
     
  16. m

    makaburini Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kuna wanaume wengine wanaitwa asha ngedere pia
     
  17. m

    makaburini Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume wengi hatujui majukumu yetu ,wewe timiza ya kwako kama mkeo ataamua kukusaidia its ok lakini sio unakana majukumu yako mwanaume gani basi vaa gauni tu! hata biblia inatuambi hilo tusikatae
     
  18. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    MAKABURINI!mbona umepanic mkuu?ok!lengo langu ilikuwa ni kukuonyesha wanaume TUNA mambo mengi ya ajabu!

    umetoka povu mzee mpaka ukaanza kuzungumza mambo bahati mbaya sio tu hayahusiani hapa lakini usiyoyajua hata chembe!wanaoijua familia yangu they respect us!na kwa taarifa yako natumia real name!

    pamoja na yote,unapotaka kumnunulia mke wa mtu gari huoni unaenda kinyume na post yako?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuna wanaume wabishi halafu wabahili. Hao hawabadilishiki hata waombewe.
     
  20. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    makaburini umepotelea wapi tena!jibu swali nililokuuliza hapo juu!baadhi ya watu wanajifanya wapo clean sana huku wakijificha ktk fake id names!utawajua uhalisi wao ukiwabana kidogo tu wanaongea mambo kinyume na walivyotamka!umewakomalia wenzako kwenda samakisamaki halafu hapo hapo unataka umpeleke baba enock!we vipi wewe?
     
Loading...