Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wenzangu dalili 5 za mke aliyetoka kukusaliti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshume Kiyate, Oct 30, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu JF.
    Wanaume wenzangu tuziangalie hizi dalili 5 za mke aliyetoka kukusaliti..

    1. Akirudi nyumbani hutumia dakika moja toka kusalimia hadi kwenda bafuni kuoga.

    2. Mara nyingi mavazi aliyovaa siku hiyo, akishayavua hukimbilia kwenda kuyasokomeza kwenye kapu la nguo chafu au chumba cha watoto wakati si kawaida yake. Siku zote huvulia chumbani na asubuhi huzipeleka kwenye kapu.

    3. Ukimkazia macho usoni na kumuangalia, hukwepesha macho yake kwa aibu dhamira anahisi kama umejua.

    4. Hatapenda kukaa sanjari na wewe mumewe kama kawaida yenu.

    5. Kama hatasingizia kuumwa tumbo saa mbili kabla ya kurudi nyumbani, basi atafanya hivyo akishafika tu. Anaweza pia kukusumbua kwa kutaka uende kumnunulia dawa..

    Tuzinduke jamani na wake zetu
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hizo dalili kama utazifuatilia nakuambia kutakuwa na psychological impact kwenye maisha yako!
    Ni vizuri ukamwulika mwizi haraka sana!
     
  3. T

    Tewe JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Pole mkuu inaonekana yamekukuta
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    aibu!
    bwana wee kupitiwa mbavuni ni comon siku hizi....just brace urself!!!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Oooh Chatu! ebu usiwatishe wenzio unajua wakati mwengine ukirudi nyumbani umechoka hata kumtizama mwenzio unaona tabu.
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Siku nyingine jenga tabia ya ku-acknowledge kazi za wenzako kwa kuweka source ya hayo maelezo. Au wewe ndiye ulieandika hayo kwenye lile gazeti la udaku?
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hizi ni dalili. Na tiba yake ikoje? Halafu why this issue of cheating has become a big problem now? Men,what role do we play? Vinginevyo tukae kimya tu maana kulalamika sana haina maana kuna watu wanatusikiliza
     
  8. C

    Cedar Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini akimbilie kuoga? Cku hzi self contained rums za kumwaga tu!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukimchunguza kuku, huwezi kumla...

    Ushauri, tusihangaike kupekenyua kwani mara nyingi huwa hatuna cha kufanya baada ya kugundua.... do it if only you are perpared to leave your wife, otherwise ni kujisumbua

    afterall ukishaanza kuhangaika hivyo hata uwezo wa ku-do the needful unakufa au kupungua sana

    openness is key
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...naaam NENO juu ya mstari mzee mwenzangu! ...presha za kujitakia maisha yenyewe haya
    ya kubembelezea, aaarrrgghh!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we acha tu, kuna mtu kakimbilia tigo kuprint statement ya mkewe, kahonga pesa kibao, kupewa statement puh! yuko aga khan analalama, hata wewe mshkaji, hata wewe uncle?? yani kumbe hata joe alikua hajamalizana nae??, Ha!! kumbe wife ansagana na mary??? hivi kumbe neighbor nae ansalandiank... halafu anajiuliza... lakini mbona hajawahi nitendea ubaya??

    sasa hivi anakesha Bar, kazi kaacha.... yuko tena anategemea salari ya huyohuyo mamsap

    you dont need to go that way kama huna kifua.... na hata ukiwa nacho ujue ulishajiandaa kusepa, with or without findings
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu mwanamke anayeonyesha dalili hizo huyo ni amacha,maveteran waliokubuhu huwapati kwa dalili hizo,washatumika ni hatari,akirudi anakauka,keshatia ndimu huko down na ukitaka utapewa vile vile tena kwa miguno kibao,usicheze na wanawake aisee.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,109
    Likes Received: 14,433
    Trophy Points: 280
    muhimu ukiona mwanaume mwenzio 'anachapiwa' usimuone *****.......
    hakuna ***** wala mjanja kwenye haya mambo....
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...si ndio! halafu makali yake yanakata both ways bana...
    nimefikia mahala maishani mwangu sijisumbui tena kumchungua binaadamu...
    wengine tukiweka dalili za kusalitiwa humu, wengine wataenda tembeza vipigo kwa wake zao kumbe
    wasiwasi wao tu...

    kama bishanga alivyoandika, mwanamke wa aina hii ndio mara yake ya mwanzo huyo!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mswati mwenyewe wamemchapia

    huwezi kujua yaliyo moyoni kwa mwenza, na mara nyingi unakuta hata huyo anayekimbiliwa ni "a lesser person" in mostcases
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwanza ana mkoba balaa una kila kitu angeweza hadi mataulo angeweka huko... viatu kama laki, perfume, mafuta, vitana, sabuni, vyupi nk.

    akirudi fresh kama asubuhi, unapewa kiss yako unatengewa chakula, unamiminiwa mvinyo, unapetiwa na unalazwa kama gogo, anavuta shuka, siku imeisha

    dont even go there.... haya mambo yako kama yalivyo
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    even men are cheating! kwa hiyo ningoma droooo!
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ukiyafikiria sana unaweza kufa kwa presha.
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu, kama baadhi ya wachangiaji walivyotangulia hapo juu usipende mchunguza kuku alacho, vinginevyo itakukatisha tamaa kwani hawa viumbe (wanawake) sasa hivi walishachanganyikiwa, wanagawa utadhani pipi haijalishi ni wake za wakubwa au wake za watu wa kawaida, wote mtindo mmoja. Wake wengine wa wakubwa wanaishia kuwaponza wanaume tu, kama alivyoponzwa Babu Seya!
     
  20. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,561
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    mi sisemi maana humu ndani kuna wataalam wa kila kitu
     
Loading...