Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wenye ndoa ni wazinzi kuliko mabachelor

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Aug 24, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna haka karesearch nimekaona mahali

    eti
    wanaume wenye ndoa katika katika10 -8 wanatoka/wanatamani wanawake wa nje

    wanawake ambao hawajaolewa asilimia 90 wanatamani kuolewa

    wanawake walioolewa asilimia 99 wanatamani kutoka kwenye ndoa zao

    je kuna kaukweli jamani?
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hizi research za magumashi kazi ipo.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ukweli upo hapo! kuna mzazi mmoja jirani hapa anafyeka balaa,ila ukigusa watoto wake wa kike anaweza akuue live!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Kabla hatujakuambia ukweli hebu tufanye ka research kupitia kwako:

    We umeolewa? Kama ndio
    Unatamani kutoka kwenye ndoa yako?
    Ushakutana na waume za watu wangapi?

    We Hujaolewa? Kama ndio
    Ushakutana na waume za watu wangapi?
    Unatamani kuolewa?
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hako Ka-research umekafanya wewe au wamefanya wengine. Je sample yako ya research ilikuwa ya watu wangapi? Usije ukawa uliona watu wawili au watatu wenye matatizo yanayofanana uka-draw conclusion. Research zina utaalamu wake mkuu.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    una maswali magumu........we si ukubali kama ni kweli au si kweli.....aahhhh.......
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si nimekaona hako karesearch mahali jamani?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    imemgusa preta
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Katika hiyo 99% kuna haja ya kubisha? We mwenyewe utatoka?
     
  10. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna ukweli asilimia 90%
    Ukishakaa mwanamke muda mrefu mnakuwa mmeshazoeana
    kiasi cha kukosa hamu ya tendo kuu.
    sasa kakipita kakuku ka kienyeji huwa ni vitamu sana basi unaamua kupumzika hapo.
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Wewe ulitoka lini mara ya mwisho?
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    hahahahahah Tech bwana vikuku vya kienyeji vitamu mbaya we acha tu hasa vile vichafu vichafu. kwenye 6x6 wala husikii harufu mbaya ya ripstick wala perfume mbayambaya.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    una vikuku vingapi?
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hii inaweza kuwa kweli kabisa, unajua mimi nimeoa na nina mtoto mmoja lakini kila nionapo avatar ya Preta udenda unanimwagika.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe hiki kiresearch ka ukweli eeh
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    preta najua hilo lakini?
     
  17. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki idadi ila nimeshapitia vingi tuu bebii hata lakini kuku wa kidhungu mmhhh
    siwapendi sana maana wana harufu ya manywele yao yananuka sana mpaka
    unakosa ladha halisi ya ile kitu bana,bebii na wewe kwa kunifuatilia?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    uuuhhh........
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hao wa kithungu una jeuri nao basi au uunajifagilia tuu?
     
  20. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uko sawa kabisa Tech kuku wa kidhungu bana wanajifanya wasafi sana lakini manyere yao yananuka sana halafu hata ukitaka kula nyamunyamu bana miripstick kibao...Siwapendi kabisa... kuku wa kienyeji bana raaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...