Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wenye mapungufu haya hujisifia kwa wanawake waonekane wako juu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Sep 29, 2012.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,370
    Likes Received: 2,002
    Trophy Points: 280
    ... Wanaume wenye kasoro hizi hujikweza sana kwa wanawake kwa njia mbalix2, mfano, msgs, facebook, picha mbalimbli nk...

    Kasoro.....

    1: Wanaume WAFUPI....

    Hawa hawajiamini siku zote.... ni wengi ni wa show off kwa mademu, hasira kwao ni jadi... wanawake wengi huwachukia.... wanajisifia kwa vyote kuficha kutokujiamini
    kwao.... ukiwasikiliza utashangaaaa...

    2: Wanaume MASKINI ILA ANAPENDA USHAROBARO...

    ... Hawa sina la kuwaelezea.... utafikiri Jay-Z au P-Diddy
    kwa nje.... Ila sasa wajue walivyo utashangaaa, ila wanawalamba mademu wa shapshap ambao hawana serious future relationship.......wanajisifia kuficha HALI YAO HALISI NGUMU....

    3: Wanaume wanaojifanya WAJUAJII...

    yaani hawa waangalie sana wanataka waonekane wanajua....kila kitu....tena atabishana hata na mtaalamu
    wa fani fulani.... YOTE KUFICHA MAPUNGUFU YAO.... YA KUTOKUJUA, labda ana kiwango kidogo cha elimu etc....

    4: WANAUME WENYE FEDHA HALAFU MASKINI WA ELIMU....

    Hawa hawana tofauti na sharobaro, opposite is true....

    Researched & confirmed....!!!

    I am done....
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,637
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    We umenena!
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mwenye pesa afu elimu hana...afu akutane na wife au girlfriend alomzidi elimu lazima wife/girlfriend ajuuute kumfahamu...ni wanyanyasaji sana; wanataka kukuonyesha kuwa pesa ni kila kitu.

    Na wanapenda wenye elimu ili wa show off kuwa wanaweza kuwa na mwanamke yeyote as long as wana pesa.
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    vipi wanaume wanene na wenye vitambi? hio sio kasoro?

    na je? wanaume warefu lakini hawana pesa yaani malofa wa ajabu

    na je, wanaume ambao nyie wanawake mnawaita ma handsome lakini hana elimu ya maana wala pesa?

    hivi kuna kundi la watu ambalo halina kasoro?
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Umetukosea mnaotuita wafupi kwa kweli. Mbona mi mfupi halafu siyo short tempered kama rafiki yangu aliyenizidi urefu ambaye kila wakikosana na shem ni nadra kutomtia kikofi.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli kiasi.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, wafupi wana kadhia yako ya 'possession'
    ila wana akili, hilo tu.

    Kuna mahali nilienda fanya kazi, huyo mbaba mrefuu afu bonge la mwili, lakini ubongo wake ulikuwa piriton.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu, mimi nimescore zote nne.... na ninakera kweli
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, hata hela huna jamani!?!

     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Katavi, mara ya mwisho ulichapwa lini?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hawa wenyewe ni usingizi
    hata mkiwa busy mnaumba watoto jamaa linasinzia, God forbid hawa hawafai labda kwa kachumbari tu.

    NB: Kachumbari = pesa

     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Agreed, sijawahi kukutana na mtu mrefu sana akawa kipanga!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, hata avatar yako yaonesha umefulia, yaani una ndala.

     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    cheki namba four hapo juu, hela ipo ila mi mshamba
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi inahusika hata kwa wanawake au wanamme tu?

    Mie ni 'tall' kweli

    bado najifanyia risechi ni kilaza au kipanga?

     
  16. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha, umenikumbusha mbali kweli, nilipokuwa secondary, tulikuwa na headmaster fulani hivi, alikuwa mnyakyusa alikuwa na mwili mkubwaaaa, lakini akili kidogo ajabu yaani hadi unamshangaaa....
     
  17. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,370
    Likes Received: 2,002
    Trophy Points: 280
    100% take A+....

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he, kwa watoto wa mujini mshamba akiwa na hela anaitwa 'reserved' au 'conservative'

    kwa hiyo wewe si mshamba, be assured.

     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hawa hawachelewi kumwamnia mke aache kazi/biashara akae nyumbani.....
     
  20. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,370
    Likes Received: 2,002
    Trophy Points: 280
    heee.... pole... u can change bana... be real achana na maisha ya kuigiza...
     
Loading...