Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wengine bwana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by paparaz, Jun 25, 2012.

  1. p

    paparaz Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF. Jamani siku hizi kuna wanaume ambao hawana hata busara kabisa. Utakuta mvulana uliyekuwa na uhusiano nae kipindi cha nyuma anaendelea kukufuatafuata kwa kutuma message za ajabuajabu kwa msichana ambaye walishaachana nae hapo zamani na anajua wazi kabisa tayari upo na uhusiano na mwanaume mwingine ambaye mnapendana sana.

    Hivyo kutokana na wivu alio nao ataanza kukufuatilia kwa maneno ya ajabuajabu, ili mradi tu akuvurugie uhusiano wako na mwanaume uliye nae.

    Jamani wana JF naombeni ushauri wenu kwa wanaume wa namna hii wafanyweje?
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mweleze wazi ajue na pia mwambie mpenzi wako mpya kuwa kuna mtu anakuharass ili isije leta kasheshe kama ni muelewa.
     
  3. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kula kiboga..
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa umemdhulumu penzi mrudishie penzi lake uone kama atakufuata tena
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hao ndio wale magume gume wasojua kukataliwa.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mhm well hapo mara nyingi inatokana na nyie wawili mlivyokuwa mnaishi katika uhusiano wenu....hapana na maanisha kuwa kuna mmoja kati yenu ali raise matumaini ya aina fulani na mwisho wa siku kuto yatimiza. hii uleta hasira ama dissapointment kwa yule ambaye anaona ameonewa kwa namna moja au nyingine. sasa watu wana ichukulia hili kwa njia tofauti...wengine wanakubali na kupotezea na wengine wanataka some kind of revenge na ndio hao ambao wanatuma sms za ajabu ajabu
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Isije ukawa nataka-staki, mara chache sana unakutana na mwanaume kauzu. Otherwise, kama una mahusiano mapya, mselemelezee kwa bf wako.
     
  8. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Badilisha namaba za simu kama kweli na wewe hum-mind
     
  9. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Utakuaje na uhusiano 'Mvulana'...??? Unategemea nini ? Tegemea drama kama izo

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  10. p

    pointers JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    usije jaribu hii solution yako itakula kwako....kwani wale unaowakubalia huwa unamwambia,au wale ambao sio wasumbufu huwa unamwambia??kwa kifupi unakuwa umemwekea alarm tayari na kuwa makini na ww.
     
  11. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie humtaki la sivyo tutaamini unatuzuga
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo kitu ni simple badilisha namba uanze upya...kuna baadhi ya watu wana hiyo tabia
     
  13. by default

    by default JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake walivyo wengi bado unamlilia mwanamke nyie ndo mnaharibu dhana ya kuitwa mwanaume
     
  14. p

    paparaz Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASABAYA hapo umenena mkuu.
     
  15. p

    paparaz Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MTOTOWAMJINI Nilikuwa na hilo wazo la kubadilisha namba za simu, lakini nimeona hakuna haja kutokana na kwamba kwa sasa namba zangu zinatumika kazini, hivyo nitawachanganya na watu wa muhimu ambao wana namba zangu tayari. Nashukuru kwa ushauri mzuri.
     
  16. p

    paparaz Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAMSTEVIE huwezi amini hata huyo mtu mwenyewe sijamfahamu mpaka hivi sasa. Kila nikijaribu ku-trace hiyo namba, haitoi jibu lolote. Pia nisingeshindwa kumeleza hayo kwakuwa huwa sipendi kujibu message hovyo kwa mtu nisiyemfahamu.
     
  17. p

    paparaz Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GFSONWIN Yah offcourse hili swala nilishamweleza Mpenzi wangu. Pia namshukuru Mungu kwa kuwa yeye ni muelewa na ana busara.
     
  18. p

    paparaz Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POINTERS Ahsante kwa ushauri, but kwa upande wangu kumweleza Mpenzi wangu naona ni busara zaidi kuliko kukaa kimya.
     
  19. p

    paparaz Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAKAKIIZA Yani hiyo ni NEVER coz penzi huwa halilazimishwi. Pia kama haukuwa mpango wa Mungu wa mimi na yeye kuendelea kuwa pamoja, asidhani kwamba akitumia mbinu hiyo ndipo penzi litarudi. Akae tu akijua kwamba penzi langu kwake liliisha siku nyingi sana. Hivyo anajisumbua tu.
     
  20. b

    bdo JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,143
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako unajisahau kuwa mapenzi huwa hayaishi kwa mwanaume, wanaume ni tofauti na wanawake, wewe vumilia tu, ila jiulize kwa nini huyo mwanamke alimwacha huyo mwanaume
     
Loading...