Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wengine bwana!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zero One Two, Aug 7, 2011.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna dada mmoja.ni rafiki yangu tunafanya naye kazi na tumetoka naye sehemu moja. Huyo dada aliunga urafiki wa kimapenzi mwaka juzi na kaka mmoja anafanya kazi wizara ya ardhi uhusiano wao ulikuwa wa furaha coz mara nyingi huyo bi shost alikuwa akinihadithia alivyokuwa anainjoy na mpenzi wake huyo na kuna wakati nilikuwa nikitoka nao kwa kweli walipendezea na walionekana wakiwa na furaha.

    Walikuwa wanaishi kila mtu kivyake ila mwaka jana mwanzoni waliamua kutafuta nyumba kubwa ili waishi wote na amani ilikuwepo pale pale.
    Ktk jambo la kheri yule dada akapata ujauzito mwishoni mwa mwaka huu kwenye mwezi wa 11 yule kaka akafanya fasta kumtambulisha kwao na yule dada kadhalika. Sasa wakati dada analea tumbo visa vilianza cha kwanza akajitokeza mwanamke akasema amezaa na huyo kaka mtoto wa kiume na wanafanya nae kazi ofisi moja na dogo ana 5 years na ni mpenzi wake toka wanasoma chuo cha ardhi so ni mwanamke wake zaidi ya 15 years kuulizwa kidume akasema suala la mtoto ni kweli anaulizwa na demu wake kwanini hakumuweka wazi jamaa akajitetea aliogopa labda wangeachana kutokana na ukweli huo.

    Huyu dada akasema sawa akaendelea kuishi na jamaa ila kutokana na ukweli huo kujulikana yule dada akawa anaishi kwa mashaka makubwa mno ikafikia wakati wa kujifungua sasa ameenda kwao kilimanjaro hapa ninavyokwambia anyday atajifungua.but kilichompata sasa wiki kama mbili zilizopita alikuwa anawasiliana na huyo mpenzi wake kama kawaida kwa sms na calls ilipofika mida ya saa 2 usiku simu ya huyo mpenzi wake ikazima yule dada akamtumia msg koz ni kitendo ambacho yule dada hakipendi hata kidogo.akamtumia msg mbona umezima cm na tulikubaliana hutafanya hivyo bby??.

    Yule dada alikaa usiku kucha asubuhi saa moja ile msg ikaonyesha deliverely report then namba ya mpenzi wake ikabeep yule dada haraka akapiga cm kumuuliza mwenzie kulikoni alisikia sauti ya kike badala ya mpenzi wake ikimuuliza wewe kwa nini unatuma msg kwenye cm ya mme wangu naomba ukome tena sana iwe mwanzo na mwisho yule dada alikuwa jasiri akamwambia naomba basi niongee na huyo mumeo yule dada akakata simu ikawa imezimwa ikakaa kama lisaa ikapatikana tena yule dada kupiga akapokea mpenzi wake cha kwanza kuuliza akamuuliza yule kaka uko wapi jamaa akajibu home akamuuliza hujatoka kwenda ppt akajibu no toka niingie kulala jana cjatoka yule mwanamke ndo akamuuliza sasa imekuwaje kuna mwanamke nimeongea naye kwenye simu na amenitukana nisikuzoee na ametumia simu yako? Yule kaka alikosa jibu mpaka leo hii anachosema ni kwamba hakuwa na mwanamke that day.

    Dada yule amechoka kimawazo na anataka kuachana na huyo kaka kwasababu ameona huyo kaka sio mwaminifu na amekosa imani nae na huyo kaka naye amepunguza mapenzi sio kama mwanzo walivyokuwa pamoja hana muda na mwenzie toka amlete kujifungua hajaja hata kumpa hi jamani tunamsaidiaje huyu binti wa watu?????
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />Kwahiyo unataka tufanye nini?
     
  3. d

    december Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eehe....
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Fanani kaingia mitini na hadithi haijaisha....
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    malizia habari mama.au ndo end of your story?
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Msameheni maana ndo anajifunza kuweka post
     
  7. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />eeeh hata mchicha ulianza kama mbuyu bob
    <br />
     
  8. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />unachoweza ww kwa uwezo wako
    <br />
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hadithi yetu itaendelea wiki ijayo
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapo Sasha ni balaa. Inaonekana jamaa sio mwaminifu. Kama kuna issue ya mtoto tena mkubwa kiasi hicho na hakuona haja ya kumwambia mwenzake na bado simu za wanawake mhhh achunguze sana kabla hajarudi kwa huyo jamaa
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    aggghhh..... Mijitu mingine ndio inalaana. Hela zake zote atakazokuwa akipata zitakuwa zinaishia kwa wanawake. Hatojenga, wala hatototunza hata wazazi wake kwa jinsi ambavyo wanawake tulivyomlaani.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sidhani kama ni tabia ya wanaume, hiyo ni tabia ya mtu regardless of sex.
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Japo itamwia vigumu sana ni vema akajiweka pembeni kwani huenda kuna mengi atakua amemficha
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sa hapa ulikua una2hadithia au vp?
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmh! Hapo mwambie huyo dada kuwa aende kwa wale aliowatambulisha ili awaeleze hayo matatizo yake,nafikiri kuna mmoja hatamsaidi
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nadhani jamaa nia yake ilikuwa ni starehe tu na si kuoa. aiona raha kumega tu na kupikiwa. kuweni makini sana wanawake, mara nyingi sana huwa nawaambi ukiona mwanamme aba ku entertain saaana sijui nitoko miiingi (hicho ndo kinacho waua) kila wikiendi kiwanja kipya huyo si muoaji. na nyie akina dada msiwe rahisi kuhamia kwa mwanaume haraka haraka na kukubali kubeba ujauzito kabla ya ndoa jamani. wengine km huyo ana mtoto tayari so uzazi kwake kazoea so no xcitement km ingekuwa ndo firstborn. mpe pole huyo dada!!
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kupitia kipindi kigumu hivo tena karibu anajifungua! Mungu amsaidie asije pata kifafa cha mimba,maana msongo wa mawazo unaweza mpelekea akapata matatizo wakati wa kujifungua, atulize akili ajifungue kwanza, kwa sasa amwache tu huyo kaka asimfatilie, akishamfata ndio waongee sasa inakuwaje?
     
  18. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    If u'r not interested to the topic do not post any thing. Si kwamba wote hawana chakufanya with ths thrd. Kila mmoja inamgusa kwa namna yake. Kama we haikugus, u better skip to the topc that u think unaweza kufanya chochote. Hapa jf kuna watu wengi, dont generalize u'r views to all. Binafsi sipendi hii tabia.
     
  19. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maana kila siku tunawaambia dada zetu msikimbilie kubeba mimba za watu ambao hamuwahamu vzuri. Ona sasa huyo ni mtoto mwingine ambaye nina uhakika atakosa malezi ya baba
     
  20. WASIWASI

    WASIWASI Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Realy!!! Inauma sana but all in all what goes raound comes around! lets just wait
     
Loading...