Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wengi wanaotafuta wachumba humu ni balaa...!!

Discussion in 'Love Connect' started by Wendie, Oct 22, 2012.

  1. W

    Wendie Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello JF members..!

    Nimetumia ID tofauti makusudi ili kutoa tahadhari kwa wadada wenzangu wanao respond kwenye posts za baadhi ya wanaume wanaotafuta wenzi humu Love connect!

    Nimerespond kwa post kama 4 tofauti tofauti za wanaume wanaotangaza wanatafuta wachumba humu, yaani ni waongo na lengo lao kubwa wanataka tuu sex..! Hawako serious kabisa na kwa hii tabia wanaharibu maana ya hili jukwaa kwani kuna baadhi yetu tuko serious..!


    • Kitu kinachoshtua ni kwamba ukirespond tuu kwa PM hapo hapo anaanza kukuita My love, honey, darling wakati hata hajakuona na hajui kama akisha kuona mtamatch..!


    • Ikitokea umeonana nae, anakuwa hana la kuzungumza la maana zaidi ya lini sasa tutafanya sex??

    Ndio uchumba unaanza hivyo kweli?? Wanaume wenye tabia hii jirekebisheni..!
     
  2. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Mie nipo serious niambie nifanyeje sasa ili nikuone! sitaki kukuita darl, my sweet au sijui nini! cha msingi nipe mawasiliano yako ya kweli.
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Khaaa..! Uhusiano serious kupitia JF shosti..!?? # Sidhaaaani...
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Duh! Kweli JF haiboi. I love it.
     
  5. W

    Wendie Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kuna watu wanatoa matangazo yanaonyesha wanahitaji wenza ... Sasa huko kwenye PM ndiko balaa linakoanzia, na asipoleta balaa huko mkionana tuu ni sex ndio inatawala. Nimekoma mwaya!
     
  6. W

    Wendie Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiboi ila hao baadhi ya wanaume wanaotaka kuharibu maana ndio wanaboa sana
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahha...umemegwa nini? funguka. ila hapa naona watu wanataka kumegana tuu toa utamu huo wacha kubania lol
     
  8. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Nilijua tu haiwezi kukupita pembeni. Mimi nimemwambia nipo serious.
     
  9. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    WENDIE hakuna njia nyepesi ya kuseleleka tu, lazima vilima na mabonde viwepo,
     
  10. W

    Wendie Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumegwa sijamegwa..! Ila nimeshtushwa na tabia zinazofanana kwa wanaume wote wanne za kuonyesha seriousness kwenye post zao lakini hawamaanishi hivyoo..! Bora tu waandike NATAFUTA DADA WA KU SEX NAE ijulikane moja!
     
  11. p

    pilau JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....................Pole sana ... kuwa makini katika dunia hiii ......Jihadhari na matapeli wa mapenzi......... pengine wewe umeshtuka na kujitambua lakini wako wanopenda hali hiyo wanakubali kirahisi........... hao ndio wanaowaangusha wenzao...... pia u Serious unaouzungumzia sio kwa maswala ya uchumba tu... bali hata katika maswala ya biashara wengi wanakuja katika mjadala ili mradi waweke post lakini hawako serious
     
  12. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duuh hii ni hatari, yani ndio nilikua namalizia kuandika uzi wangu wa kutafuta mume hapa jukwaani, inabidi nisitishe , nijipange kivingine.
     
  13. p

    pilau JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....................Pole sana ... kuwa makini katika dunia hiii ......Jihadhari na matapeli wa mapenzi......... pengine wewe umeshtuka na kujitambua lakini wako wanopenda hali hiyo wanakubali kirahisi........... hao ndio wanaowaangusha wenzao...... pia u Serious unaouzungumzia sio kwa maswala ya uchumba tu... bali hata katika maswala ya biashara wengi wanakuja katika mjadala ili mradi waweke post lakini hawako serious
     
  14. W

    Wendie Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jipange kivingine bi dada..!
     
  15. W

    Wendie Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa ushauri mzuri.!
     
  16. Johas

    Johas Senior Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Kaka sikuzote nafatilia contributions zako., nakukubakia sana, unatisha Mkuu..!!! Saluuuuuute"""
     
  17. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    si wote , labda wewe ukikutana ndio huwa unawakalia kimtego mtego,

    a man will treat you the same way you will define yourself.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    never trust a man, hasa mitandaoni ni kumegana tu, hakuna la ziada.

    Japo, moyo una usaliti intuitions zina uhakika.
     
  19. W

    Wendie Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijasema wanaume wote, nimesema baadhi ya wanaume ndugu yangu, naomba nieleweke tena.....

    Sasa huko kwenye PM nitawakaliaje kimtego mtego jamani hao wanaume??
     
  20. W

    Wendie Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante my dada Kongosho kwa ushauri.. Nimekoma kabisa na hizi biashara za namna hii mitandaoni!
     
Loading...