Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wengi wanaopiga wanawake, wanaogopa kupigana na wanaume wenzao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 4, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Midume inayo bonda wake zao, ama wachumba zao au magelfrend zao au hata dada zao, ni waoga ile mbaya kupigana na wanaume wenzao.
    Midume hiyo mioga ina boost immunity zao za kihisia kwa kupiga wanawake zao.
    Aibu jamani, tubadilike.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijafanya risechi, lakini hii rumor ina ka ukweli kakubwa sana.
    Wanaume wanapigana na wanamme wenzao hawagusi wanawake.
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sio kweli. Chokoza mkurya uone kama hakukunyuka hata wewe japo ni expert wa kudunda mkewe almost daily
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    MKURYA hapigi mke kwa panga, ukiona Mkurya napiga mke kwa panga ujue huyo ni shoga
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkurya chezea mke wake, lakini sio nyumba ndogo
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahhahaha,sijaijua hiyo!..ila mwanaume anaempiga mwanamke ni mkatili...na asiyejua thamani ya mwanamke!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengi wao wanakua na wasiwasi na uanaune wao, ile ndio njia pekee ya wao kuamini kwamba bado ni wanaume.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    thats true
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh mwanaume anaepiga mkewe sio mwanaume huyo tena uwanaume wake wa mashaka. gumegume ilo lililoshindwa na mtume.
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kutokujiamini
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    sasa muwafanyeje ili waache kutoa vipondo?
     
  12. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehhehehh..soma avatar yangu utajua.
     
  13. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Source?
     
  14. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ukikosa akili utatumia nguvu hilo ndio jibu
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Moja ya vitu vya kishenzi na ustaarabu zero ni hii maneno.
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Akianza mchezo wa kupiga na wewe unachukua frying pan au mwiko ule mkubwa wa ugali unaficha sehemu..akianza kukupiga unaelekea eneo la kificho na yeye unampatia ya uso au kwenye 'ding-dong' yake..saaafi!!..lazima aache kukupiga.
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wengi wao ni wavulana waliokua kimaungo tu na co kiakili,malimbuken na waliokosa kujiamin!wanaume suruali tu.
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani sijui tuseme nini...Inategemea wamelewa vipi hao wanaume.

    Kuna nyumba zingine mwanamke hafanyiwi kabisa heshima.

    Inabidi tuwape pole wake zao, na mama zao walivyo teswa na baba zao.
     
  19. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Aisee! Buji upo extremly right! Wanaume wenye tabia hizo muache jamani!! prove your manhood by fighting temptations, working hard, meeting responsibilities, fulfilling promises and being honest!! Sio kuleta ubabe manyumbani...
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi nilikuwa napiga sana tungi, basi jamaa yangu mmoja alikuwa akimpenda sana baa medi mmoja pale NBC Club, yule demu alikuwa na bwana mtemi.
    Basi jamaa yangu kila akipigwa na yule mtemi, hasira zake akawa anamalizia kwa kumpiga mkewe nyumbani kwake.
    Kweli kabisa, wanaume wanaopiga wake zao ni wanyonge sana kwa wanaume wenzao/
     
Loading...