Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wengi ni magumegume!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hasason, Sep 20, 2012.

  1. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    awali wanawake na wasichana ndo tulizoea kuwaona waki pambana na cosmetics lakin saiv kibao kimegeuka almost nusu yao wanawapiku female shangaa wanaume wanatumia carolite wanapaka lipshine kalikiti womenglases wanavaa,wanatinda nyus yan cjui ni nini kimewapata!
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba nafagilia, ila wanaweza kusema wanataka usawa wa binadamu.

    Kila mtu kivyake.

    Siku hizi naona mtu kwenda kwenye TV lazima wakupige makeup, na kwa salama shurti hata wasiopiga manicure/pedicure watapiga.

    With increase in time, any closed system is bound to increase complexity if left unattended.

    Kama huwamind usiwajali, hakuna matata.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    mwanaume lipgloss!
    Mwanaume shanga!
    Mwanaume foundation!

    Loh wakiume hao sio wanaume
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wapo,wengi wao ni wasanii au maarufu fulani na wanaowafuatia ni wale wa kunde lile baya. Mwanaume kamili wa kawaida hawezi kutinda nyusi na kuvaa shanga hata kidogo!!!
     
  5. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    editing: pls cjamaanisha shanga i meant shangaa tahamaki.
     
  6. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    pls cjamaanisha shanga za kiunon i meant shangaa yan taharuki.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Eti na lipshine kweli ukiwa rafiki yangu nikakuta umepaka lipshine nakupiga kibao!!na urafiki unaisha dume linatembea na kakopo kamafuta eti midomo inanikauka damn!!!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    e e e e e e .....weee weee......hapa nimepiga picha mbaya sana.....
     
  9. S

    Submissive Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du, mimi kwangu vyote hivo havipo. Siku mojamoja futa tu kidogo (shanti) usoni. Mdomo ukila supu unajimaliza wenyewe. Sijui hata kama nna nyusi.
    Nyie wadada mkiona wanaume zenu wanafanya hayo aliyoandika mleta mada basi muwe mnapanga ratiba ya kwenda salon pamoja. Nahisi kama mwisho wa dunia ndo unafika.
     
  10. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Cameroon hayo bro!!!!
     
  11. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahaaaaaa :clap2:
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu, nimeona ume-edit, hata hivyo hoja ni hiyo mwanaume kama mwanaume hawezi kufanya haya mambo uliyoyaeleza kama siyo msanii au mshiriki wa kundi lile baya!
     
  13. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Masharobaro tuuu!!!!!!!!
     
  14. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,676
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    anyway...KUIGA IGA TU....ZAMANI TATOO NILIKUWA NAJUA ZA AKINA DADA KTK JAMII YETU, DUUU..KUMBE 50 CENT NA LILWAYNE WALIVYOJICHORA DUU VIJANA WASHAJICHORA TENA, KUIGA NDO KUMEWAFIKISHA HUKO...KUMBUKA JIM LIMEANZA BAADA YA MIELEKA
     
  15. andate

    andate JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hao wanaume wa hivyo si ajabu marinda yasha-nyooshwa, sio wazima hao.
     
  16. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwani usharobaro ndiyo kujigeuza kama wanawake?
    Duuh basi kazi wanayo..
    Wataanza kuvaa hadi blauz na sket
     
  17. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hili wazi kabisa..naunga mkono hoja..ni lazima itakuwa hivyo
     
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Jamani demand ya MAHANDSOME mjini imeongezeka, inabidi watu wacope na demand na wao by nature sio good looking, ndo kujituma na cosmetics za mchina! Ila mbona hata mastar kama Brad Pitt, George Clooney na D.Beckham wanapaka sana hizo kitu ili SHOTS ZITOKE CLEAR. I guess kwenye usanii U GOTTA LOOK DIFFERENT than the rest.!!!!!!!!
     
  19. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sijui unaongelea "wengi" kivipi? all of my friends just use the basics, at chuo nilikuwa i had a manicure once kuona ikoje, hair gel or a simple skin lotion are sufficient kwa mwanaume wa kawaida. hao wanaotumia nyusi/carolite/women glasses (LOL) ni wachache kama wasanii nk
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    LARA what i used to believe was this men are always born sooo handsome ukikompare na beautiful madada. na ndio maana wadada wakawa na alternatives za mawigi, mawanja na lipstics, nywele znye stail tofauti nk. wanaume wakabaki natural kama walivyo. siku hizi naona hawautaki uhandsome wao bali ubeautiful na ndio maana tunapishana kwa sonara kuvaa vipuli maskioni, kwenye salun kusuka na hata kwenye ma pedicure ma manicure.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...