Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wengi nchini hawana nguvu za kiume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ritz, Jun 12, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Kaimu Mkurugenzi msaidizi wa Kitengo cha Tiba Asilia kutoka Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, Paulo Mhame amesema wanaume wengi hawana nguvu za kiume.

    Alisema pamoja na tatizo hilo kuwa kubwa, cha ajabu serikali bado haijakubali kutumia pesa kufanya utafiti wa kuandaa dawa ya kisasa ya kutibu matatizo ya nguvu za kiume...watu wengi wanamiminika kwa waganga wa asili kusaka dawa alisema.

    Mpaka sasa waganga wa jadi zaidi ya 1,000 wamejiandikisha nchini kwa wanatoa dawa za kutibu upungufu wa nguvu za kiume,
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    heri msiwe nazo muache uchangudoa..
    hii itakuwa ni natural way ya kupunguza maambukizi mapya ya ukimwi..
    ukisimamisha kimoja leo hadi mwakaniii .....safi
     
  3. M

    Mzee Lupa Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kwel! Uktaka kujua hlo,weka 2 leo tangazo la kuwa unauza dawa za nguvu za kiume ..utaona wa2 wanavyokuja kwa wngi
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuweka uzi hapa kuhusu jambo hilo, wanaume wenzangu wakanitolea povu kwa hasira, lakini kwa kuwa aliyesema maneno hayo ni Kaimu Mkurugenzi msaidizi wa Kitengo cha Tiba Asilia kutoka Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii naamini mtamuamini ..........

    Mkitaka kusoma uzi huo mnaweza kubofya hapa chini:

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/253795-asilimia-52-ya-wanaume-hapa-nchini-siyo-rijali%85%85%85.html
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Smile, Wale wa natural bado wapo, siku akiipata mpaka hamu inaisha ni mpaka six..
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Watu hawajiamini,mwanamme kamili bao la kwanza ni ndani ya dakika 1 hadi tano,sasa watu wamemezeshwa sumu kwamba lazima uende nusu saa bao 1 ukienda chini ya hapo basi una upungufu wa nguvu za kiume,wanaume tujiamini,kama unataka kupiga bao moja kwa nusu saa zipo njia natural(withdrawal) na great foreplay na si kutumia madawa,achaneni na hayo madawa.
     
  7. N

    Ntuya Senior Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280

    Smile.
    Ushindwe....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Ebu tupe maujanja mkuu, hiyo ya bao 1 nusu saa.
     
  10. ndetia

    ndetia JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    kweli kabisa wanaume wengi hatuna nguvu na inasababishwa na mambo mengi vyakula,ugumu wa maisha na wamawake wenyewe unakuta ofisin mwanmke kajaliwa hips halafu kavaa min ikiinama shida akikaa mbele yako tabu tupu sas wanaume tumeshazoea kuona maumbile ya kike kiholela kwa hiyo kunakuwa hamna cha ajabu hata hisia zinaisha zaman kuona chupi ya mwanamke ni ishu leo hii majumba chupi zote zinaanikwa sehemu moja hata ukiwa kwenye daladal lazima uone chupi in short macho yamezoea kuona maumbile ya kike ya siri ndio maana wadhungu wananyonyona sana ili kuweka ile kitu stable
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tema mate chini Smile.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Huoni hata huyu jamaa anataka kujihakikishia uimara kabla muhusika hajafika...............!

    [​IMG]
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Asante Mdada tunakushukuru kwa mchango wako. Tunawaomba na nyie mpunguze hivyo vimini na suruali za kubana makalio, maana ndiyo zinatupeleka huko kwenye ukimwi.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    teh mdau utakufa au?
     
  15. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Astakhafirrulah!!
     
  16. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    fafanua king
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hili tatizo kweli,hata mimi naona kila mganga anauza dawa ya kiongeza nguvu za kiume ujue inalipa hiyo dawa kwa sababu wengi wana matatizo hayo
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    acha kabisa.....maneno mbaya hii.....
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akina Profesa Maji marefu wanapiga sana dili kwa kuuza mkuyati.
    Hata Faru wetu wanapungua kwa sababu ya nguvu za kiume kupungua
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unapenda mara tatu kwa siku eeeh utajiju inakuja dozi mpya 1x i year
     
Loading...