Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wembamba wana visa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shantel, Jul 3, 2011.

  1. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu, hivi mmenote wanaume wembamba sana wanapenda sana wanawake wanene?

    Yaaani utakuta kijana mwembambaaa mwanamke wake mnene kupita kiasi, hii inatokana na nini? Kuna uwiano gani kati yao? Yaani kuna kaka mmoja mwembamba kama avatar ya fidel ila anapenda mizigo mikubwa ile mbaya, na sio huyo tu wengi nawaona mitaani mwanaume mwembamba mkewe kachana hatari, hii ndio kusema wembamba wanavutiwa na wanene au?
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani inatokana na kutaka kupat utofauti. Kama kila siku unajiona kwenye kioo ukiwa mwembambaa, sasa kukiwa na mwanamke mnene,you really feel the difference!
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah Shantel umenichekesha sana. Yaani kuna rafiki yangu mmoja hana tofauti sana na avatar ya fidel kwa wembamba lakini ukweli totoz anazobeba yeye ni ile chakula ya Eltoro ati.
     
  4. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,770
    Likes Received: 2,636
    Trophy Points: 280
    Mm mwembamba,cpend wanene sn. .MY TAKE:dont generalize stereotype
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkuu ukisoma post huwa sio lazima wawe wote ila wengi wao kwa kweli
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    umesoma law of isostacy? Ndo hiyo inaaply hapo wanafanya hivo kupata equillibrium (balance)
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaaani utakuta kamtu kembamba hatar ilakanang'ang'ania mdada mwenye bonge la wowowow, mpaka ukimwangalia na kupata picha kunako shughuli sijui inakuwaje
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijasoma mkuu itabidi nitafute na mie nijue ni kwa nini
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    sababu za kimsingi zipo nyingi...............................ipo imani wembamba hao shaft zao ni kubwa na wanene nao mashine zao ni kubwa kwa hiyo wanarandana..........................lakini kubwa zaidi ni kuwa hisia za kutoshelezana.............................mnene huona akiwa na mwembamba watashibana................na kinyume chake..................................lakini penzi halina mipaka kwa hiyo usishangae kuona mizigo ikibebana.......................ukaanza kujiuliza hivi kuna kitanda kweli cha kuwabeba waheshimiwa hao......................................ubarikiwe Shantel..................
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hao watakuwa wanatafuta 'pakuponea'...sijui nisemeje
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Hiyo research yako inaukweli?
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    ufafanuzi wahitajika umeniacha kwenye mataa ya Ubungo......................."pakuponea" iko shida kidogo hapo...................
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Ruta sioni thanks wala like
    you've just spoken my mind
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umeshaielezea mwenyewe vizuri sana hapo juu
    Thats exactly what i meant
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa inawezekana kwa kweli, sababu kama hakuna faida pale yule mdada bonge asingeganda kwa mtu mwembamba namna ile duuuuu
    yaaani kwa kweli hawa naowajua mwanaume ni mwembamba kupitiliza...... na hii mzizigo inabidi ikachongeshe kitanda kwa mchomelea chuma loooo
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    clever rebuttal............................
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Duh....................................sina la kuongeza hapo..............................
     
  18. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,770
    Likes Received: 2,636
    Trophy Points: 280
    umeonaee...hasa pale anaposema WENGI WAO...badala ya baadhi yao...swali,kama mwanamke alinenepa baadae,unaweza conclude hvyo.?unene si kama kichogo,huja wakati wowote
     
  19. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaume wembamba wengi wanakuwa na mafurushi hatari sana, ndio maana wadda vibonge huwang'ang'nia sana, na wao hawataki wasichana wembamba sababu ya vimifupa vyao "pelvic" wakiwa na wembamba wenzao wataumizana mifupa tu kwa msuguano ndio maana wanajisikia vizuri wakiwa na mizigo mikubwa..mie pia nimeona wengi tu wa aina hiyo na wako na furaha na mapenzi yao
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    nimekupatapata hivi.......................
     
Loading...