Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wazuri ni wale waliopata malezi ya karibu ya mama zao, kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tausi Mzalendo, Dec 1, 2011.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilibahatika kusikiliza mazungumzo ya wadada fulani wakisema ati wanaume wazuri ni wale waliopata malezi ya karibu ya mama zao.
    Wakatoa mifano ya ni vipi waliliona hilo:
    Wanaume hao wanajua kupika, kulea watoto, wana huruma zaidi, wanaheshimu wanawake, wana upendo, wanajali, etc.

    Hili likanifanya nifikirie na kwa kiasi nikaona lina ukweli.Nimeliona hilo kwa ndugu zangu wa kiume waliolelewa na mama zao bila kuwepo baba, au wale waliokuwa na baba lakini wakatii sana mafundisho ya mama zao.Wako independent zaidi, hawanaga makeke sana kwa wake zao, nk...
    Hebu tupate mawazo zaidi kwa wale wenye uzoefu.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna ukweli ndani yake ingawa sio wote halafu sio tu waliolelewa na mama zao tu bila kuwepo baba bali hata wale waliolelewa na wazazi wote wawili lakini unakuta mama alikuwa anajitahidi sana kuwa karibu nao na kuwapa malezi na wakatii mafundisho ya mama zao kwahiyo kwenye suala hili kiasi fulani kama asilimia 70 hivi nakubaliana na wewe.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Naamini kuna ukweli lakini wengine wanasema ni watu waliodekezwa sana na kuharibiwa! Ndio huwa wanaitwa "watoto wa mama" a.k.a 'mama's boy'
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hao wamedekezwa sana hawajui kujishughulisha mtaani tunawaita watoto wa mama wao ni kudeka deka na kuona wanaonewa kwa kila kitu
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji lazima kuna watu watasema hivyo...
    Hahahaha!!! Mwanakijiji umeona nilijua tu lazima watasema hivyo...
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukiacha KUDEKA NA KUWA MTOTO WA MAMA, NA JE NI VIPI KWENYE MASUALA YA KUPENDA?
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mwanamme kujua kupika ni quality ya kusema ni mwanamme mzuri?
     
  8. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tabia ya mtu huwa ni ya kurithi!
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tausi,

    Hapo kwenye blue...hivyo navyo ni vigezo vya mwanamume mzuri???

    Na hapo kwenye red, hiyo list in exhaustive??
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    That was my biggest issue,

    Huku uswahilini hiyo ni disqualification!!
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sijui, ila nadhani kama mwanaume anajua kupika hawezi kuwa fussy kama wale wasiojua.Mwenye kujua kupika most probably hatazinguka sana na "mapishi" ya nje maana hata yeye ajua kupika!Ngoja tusikie watakaojibu wanasemaje.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sidhani hata kuwa hicho kigezo kinakubalika kwa wanawake wengi...at least wale wengi nnao wajua sijawahi kuwasikia kutaja hicho kuwa ni moja ya vigezo vya mwanamme mzuri.

    Na kwa vile kimetajwa awali zaidi ya vyote, jee inamaanisha kuwa kinabeba uzito mkubwa zaidi a vyengine?
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Mwanamme asiyejua kupika mbona ni hatari sana; ndio mwanzo wa unyanyasaji.. nadhani hata kwa mwanamke ni to her own interests to have a man who can cook. Matokeo yake mama akiugua au kusafiri utaletewa msaidizi wa kupika.. (vyote viwili)..
     
  14. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MSINIULIZE MIYE JAMANI... mimi nimewanukuu tu hao waliosema.Hii sredi inataka kudadavua kujua "uzuri wa wanaume waliolelewa na mama kwa karibu ukilinganisha na wale waliojikita zaidi kwa baba zao" .
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapo umekusudiaje?

    Ikiwa tunazungumzia haya haya mapishi ya kawaida, basi kama mwanamme anajua kupika nadhani atapata tabu sana kula vyakula vya mwanamke asiyejua kupika, atakuwa fussy zaidi, unless niambiwe kuwa ataamua kupika yeye mwenyewe hivyo nafuu kwa mwanamke.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    nadhani mtoa mada ametoa with a light touch bila kujali sana uzito wanini kilichotajwa, vipi kimetajwa au nini kimeachwa. The point is simple kwamba wanaume waliolelewa na mama zao na kupewa yale mapenzi ya mama wanakuwa very sensitive, loving na kwa ujumla "wazuri" yaani "good". Ninavyoelewa ni kulinganisha na wanaume ambao hawakupewa mapenzi ya karibu ya mama zao.
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna hoja ya kuwa mwanamme asipojua kupika atachochea unyanyasaji. Correlation hapo inakaribia zero.
     
  18. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Binafsi nadhani mwanaume kujua kupika katika zama hizi is a PLUS!!
    Mwanaume kama hujui kupika mbona unaweza kujikuta katika hali mbaya pale huyo mkeo hayupo.
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mifano imetajwa ili kubeba hoja. Kama mifano haikubaliki, inamaanisha hakuna hoja. Kwa sababu suala la kwanza litakuwa "mwanamme mzuri ndo yupi?" ambalo litaturejesha tena kwenye mifano.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli???

    Halafu tukimbilie kwa nani tena???
     
Loading...