Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wasitahiliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kupe, Oct 12, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hili swali naomba niwaulize wa dada zetu wa jf hivi mkikutana na mwanaume ndio amekuaproach na amekuwa na umemkubali awe bf wako . au mmekutana tu one night stand na unakuja kukuta hajatailiwa a.k.a GOVI au mkono wa sweta huwa mnachukua hatua gani na mpo kitandani ? na je huwa mnalinyonywa ?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee imekuwaje??

    Ni ajabu kwa mt kula mbwa, ila mchina ni nyama ya wageni.

    Ni ajabu kwa msukuma kula utumbo wa kuku, kwa watani ni snacks.

    Ajabu kwako ni mazoea kwangu.

    Unafungua ndani, unalamba unga wote, hatari iko wapi?
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    haya maswali mengine duh!...
    mkuu ni kwamba una govi na unajaribu kutafuta mbinu ya kulitumia au ni swali tu unaongeza umbea kichwani?
     
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unamwambia, "sorry nimekumbuka nina email ya kutuma kwa bosi, tufanye siku nyingine" then unasepa.
     
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hivi Sinta sio memba hapa JF?? naona ndio angeweza jibu kifasaha zaidi.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Aisifie Mvua Imemnyea!! Umepata Jamaa O.k.w.i aka Govinda
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cjawahi kudo na mwanaume govinda na wala ctarajii!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    govinda?

    Uwiiiiiiii sijui ntajifanya nimepata period ghafla????
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kwa kweli yule muigizaji wa India anastahili kuja kushitaki huku
    jinsi jina lake lilivyo haribiwa lol
     
  10. w

    white wizard JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jamani wakati mwingine,mnafanya wa2 waonekane kama machizi! Kwani unakuwa kwenye umati wa wa2 mala wanashangaa unacheka peke yako kumbe umekuta na neno la kufurahisha humu jf kama Govinda!
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ila nasikia govinda wanakuwa na high sensitivity hivyo wana enjoy game zaidi
     
  12. The Great Architec

    The Great Architec Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah mbona mnamkatisha tamaa mwenye thead. Nakushauri ufanye mapenzi ucku au gizani
     
  13. C

    Concrete JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hiyo kitu ni sawa na mwanamke asiyekeketwa.

    Kutahiliwa ni utamaduni zaidi, kuna jamii mwanaume aliyetahiliwa hawezi kukubaliwa kirahisi na mwanamke.

    Kwa mfano hapa Uholanzi mwanaume aliyetahiliwa kuoa mwanamke wa kiholanzi ni kama haiwezekani, kwani tamaduni nyingi za kiholanzi haziruhusu mwanaume kutahiliwa, asilimia zaidi ya 95 hawajatahiliwa na hawataki kabisa kabisa kutahiliwa, yaani ni rahisi kumfanyia Vasectomy mmasai kuliko kuwatahili wao!! Yaani kwao kutahili mwanaume hakuna tofauti na kuketa mwanamke
     
  14. C

    Concrete JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoya ujue....
    Sizitaki mbichi.....

    Kwa vyovyote vile Sinta aliliwa na inaonekana ali enjoy ile kitu, maana ni yeye aliyeanza kumwagia misifa yule mganda, lakini mganda alipochoropoka tu Sinta akaanza kubwabwaja.

    Halafu kuna tetesi kuwa mastaa wengi wa kike wa bongo sasa wameaanza kujipendekeza kwa kasi kwa yule mganda ili nao wapigwe na mkono na sweta!!!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimeshakutana na mwenye govi and it was okay, in fact he was very romantic. Siku go down of course lkn he was the first man to make me come; after been in relationship with my first guy for 4 yrs. Na sikuwahi kuuona huo unga!

    So if l meet with a man hata leo, sintamshurutisha atahiriwe. Kwanza nafikiri ni nzuri kwao kwani the head inakuwa very sensitive coz haiko exposed sana. Siwezi semea mambo ya afya, lkn nafikiri ukiwa msafi na muaninifu you should be fine; otherwise Mungu asingewaumba na govi.

    BTW wanyama wanatahiriwa???????
     
  16. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,361
    Trophy Points: 280
    Khaaaaaaaaaaaaa! We mwana weeee! Ndo umepata GOVINDA linataka ushike MIC nini? Shauri yakooooo! Mambo mengine yanaletaga zinaa za mdomoni!!! Si ulipeleke kwa Dr. likakatweeee!

    Mi kuna jirani yangu alikuja toaka Mbeya huko vijijini kwa maza wake, sasa form 1 ndo akahamia jirani yetu kwa dingi yake. Mi nilikuwa six hapo!!!! Akaniconsult kuwa hayuko free shuleni kuoa coz wenzie WANAYAPONDAJE MAGOVINDA!!!! Anaogopa hata kutafuta demu! Nikamwambia hilo si suala la kujadili, kama ana 20,000 twende hospitali, mi nina ndugu yangu Dr, atamsaidia! Tukatinga Hospitali akapew TIBA MBADALA YA UGOVINDAA! Kimbembe alivorudi kwaooooo! Weeeeeeee! Baba yake alinijiaje race!!!!! Kwanini na kama nani nimempeleka mwanae hospitali?????? Mi nikajitetea tu kuwa niliona hiyo hali itamuathiri kimasomo, na ameshindwa kukuface(kwanza ulikuwa wapi mpaka afike form 1) alfu ni jambo dogo nikampeleka linapotatuliwa!!! Dingi alinimind kinomaaa!
     
  17. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vipi alivaa condom?. Manake sipati picha govinda akivalishwa cofia anakuwaje.
    au mshikaji alitembea peku!!!? manake Govinda akivalishwa cofia, atakuwa kama aliyetahiriwa tu. ngozi yote lazima irudi nyuma na kichwa kitakuwa exposed tu.
     
  18. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya Nchi za ulaya na asia hawana kabisa huo utamaduni wa kutairi. wengine wanadai husababisha kupungua nguvu, kupungua saizi, kuondoa sensitivity kama ujuavyo ngozi ni moja ya milango saba ya fahamu.Ila kwa nchi zinakeketa kama sehemu ya Usafi(ndomana inaitwa Tohara), Kuepusha magonjwa (std au UTI) kuna makala fulani ya kitabibu inayohusisha Kansa ya viungo vya uzazi na ugovi.
     
  19. omben

    omben JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Siyo Ulaya tu. Hata jirani zetu Zambia kama wewe umeiriwa huwezi pata mwanamke labla wale wanao jiuza nao huwa wanakubali kwa shingo upande
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaha......... kwa hiyo ROBIN VAN PIRSE!! nae ni mkono wa sweta?!
     
Loading...