Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume/Wanawake naombeni ushauri kwa huyu bestito wangu Chokonoa chokonoa yake imemcost...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, Sep 5, 2012.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hope mko okay...

    Sasa jana narudi zangu kutoka job nakutana na shostisho wangu ananisubiri home na story ilikuwa hivi...

    Siku nying amemstukia mumewe kuwa ana uhusianao na secretary wake sasa juzi jioni wakati mumewe anaenda kuonga akachukua simu ya mumewe kwenye lile jina la secretary akabilisha ikaweka namba yake yaani ya mkewe...basi jana asubuhi wakati anaelekea kazini jamaa akamtumia msg kwenye lile jina la secretary 9 ikaenda kwa mkewe) akimwambia:

    Mume: Honey leo sintakuwa na muda wa kuonana mimi na wewe sweet wangu kuna sehem naenda..msg akapata mke

    Secretary (Mke): akamuuliza utakuwa wapi dear wangu au uko na mkeo...sasa hapo anayeuliza ni mke
    Mume: Nina kikao na kazi za kiofisi niwe na mke wapi kwani hanifurahishi kama wewe penzi analonipa ni la kitoto sana wewe honey wangu nakupenda tena natamani niachane na huyu mshenzi ( mke) sema tuu nimeshafunga naye ndoa na tuna watoto kwa hiyo naishi naye kama kuigiza tuu ni pumbavu (mke) sana we ndio la azizi wangu nakupenda na ulizaliwa kwa ajili yangu...sasa huyu shosti wangu kupata hii msg alichanganyikiwa na ameshindwa hata kufanya kazi zake jana...

    sasa wana Jf wenzangu hebu nipeni maushauri hapa kwani hiyo jana nilimtuliza tuu nikamwambia atulie na leo jioni ndio nitaonana naye je nimshauri nini??

    Ila jamani kwenye ndoa kuna mambo mengi sana...mume ana kosa na mke bestito wangu vilevile ana makosa...kutafuta presha na wakati maisha yenyewe ndo haya na kitendo cha kubadilisha number kwenye jina la secretary....
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Topic kama hii ilikuwa hapa majuzi tu....cheki kwen sticky ya mambo ya simu
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ukikua utaacha ku-personalise silly jokes huko fb na kuzileta hapa. This is an old old story unajua? We sniff around, get it?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    amfurahishe mume wake ..kumbe ndo kosa lake
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    natamani kilauri chini ya muti!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    pole pole jamani...alikuwa na nia njema tuu ya kuleta uzi hapa..
    Afterall hata mm leo ndo siku yangu ya kwanza kuuona huu uzi..
     
  7. YETOOO

    YETOOO Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh mmmh mmh mmmmh,kama ni kweli huyo shostito wako atakua alisoma uzi wangu ndio akaenda kuapply au ndio uzi wangu umeshachakachuliwa na wafesibuka!!!
     
  8. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Khaaa watu wengne cjui mmetumwa kututafutia ban watu...
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Copy and paste
     
  10. S

    SWEET HUSBAND Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke hana makosa,hata biblia(kwa wale wakristu) inasema mwanamke atamlinda mume wake,na ndivyo ilivyo,kwa hiyo amefanya kulingana na lililokwisha andikwa,as u know kila neno nililo kyenye bible lazima litatokea!Nampa pole,tumwombee apate hekima ya kuongea na mume wake.
     
  11. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndio wenye ndoa wajifunze kitu hapa...
     
  12. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badili tabia yako kama ni wewe...
     
  13. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima unampimaje?? hii ni faida ya wengine ambao hawana hiyo mitandao but this is true story...sijatoa kwa mitandao
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haina tofauti na mada za madhara ya simu kwenye Mapenzi..
    Cheki kule 'sticky' utapata cha kumshauri huyo nduguyo...
     
  15. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mdau we ni hataree,kumbe umeleta kastory ka muda mrefu
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,682
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi mna habari kuwa hapa watu tunapata ma ujuzi. Mimi mwenyewe nilishasema ntatumia hii mbinu plus mbinu zangu nyingine za ki FBI kupima upepo wa ndoa yangu. Lol.

    Kwa hiyo inawezekana kabisa kuwa huyo bishostito ame apply alichosoma JF kikajibu. Hivyo msishangae uzi kufanana...si wote wanasoma na kuacha wengine tuna test.

     
  17. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Copy and paste
    wala haipendezi hangaisha kicwa chako kuleta mada mpya!!!
     
  18. YETOOO

    YETOOO Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba kubwa nakubaliana na wewe hizi nyuzi zinafundisha kweli,sasaaaa kama wewe utatumia hii mbinu naomba basi utumegee hayo maujuzi yako mengine ya kiFBI tushee.Nashangaa wengine wanavyosema ni tabia mbaya kumlinda mume wako..Nilipata mshtuko wa ghafla ila sitaacha kumlinda na kumchunguza hilo analijua.


     
  19. YETOOO

    YETOOO Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mimi na siwezi kubadili tabia yangu kwa sababu nina haki ya kumlinda mume wangu,ninachowashukuru wana MMU walinipa msaada mkubwa sana wa mawazo jinsi ya kukabiliana na hali ile hadi tulivyofikia muafaka.Nikihisi kitu kibaya kinaendelea nitatafuta njia nyingine ya kimafia kuujua ukweli.
     
  20. c

    christmas JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    majibu yote yapo kwenye topic iliyojadiliwa hapahapa hivi majuzi, itafute
     
Loading...