Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wanateswa na wake zao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bettina, Jun 2, 2009.

  1. B

    Bettina Member

    #1
    Jun 2, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumapili fulani Kanisani padre aliamrisha wanaume wote wanaoteswa na wake zao wasimame; walisimama wote isipokuwa mmoja tu alibakia amekaa!
    Padre: Haleluya! MUNGU umemshirikishaje? Wewe huteswi na mkeo?
    Akajibu:Kanivunja miguu yote hata kusimama siwezi!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lord of Mercy.. I hope umeamua kuchangamsha ukumbi.

    Vipi khs wanaume wanaowapa kichapo wake zao mpaka wengine mimba zinawachoropoka?
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sijafanya utafiti wa kina kutathmini kati ya wanawake na wanaume ni kina nani wanawanyanyasa zaidi upande mwingine BUT hypothesis is "wanawake wanawanyayasa sana wanaume" Mwanaume akimpiga mke wake ni indication kwamba hicho kitu ni repetitive baada ya onyo. Wanawake wanarudia sana makosa hasa baada ya kuonywa ili tu kufrustrate upande mwingine. Wanawake hufikiri ili wawe kwenye control inabidi kumfrustrate mwanamme kwa kuwa mwanamme hufikiri logical wanawake humfanya afikiri illogical ili apate loop hole ya kumkandamiza mkewe. Hapa naongelea most of educated couples na sio wale wanaobeba majembe kuni na mtoto begani.
     
Loading...