Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wanapenda ngono kuliko wanavyopenda wake zao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 21, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Ndio maana wanatembea na mahausi geli, machangudoa, mabaa medi, wanafunzi na kila mtu.
    wao wakifanya ngono na mtu haimaanishi kuwa ndio wanakupenda.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ... And what are trying to insinuate dude?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa. Wengi wao wanadai ngono ni kama chakula. Unakula kila unapojisikia na huwezi kula chakula cha aina moja daily.
    Nyie wanaume nyie..!!
     
  4. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana maana kabisa ni viumbe hatari sana wanachezea mioyo ya watu tu na kisha kujiona wajanja.....na wasivyojua kuwa wanawake ni wajanja na wasiri kupindukia kwa ndani tunawapa vya kunyonga na nje tunatoa vya kuchinja.....endelee tu ila hamna ujanja wowote ktk hayo mataptap yenu................ukweli ndo huo pinga pangua
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na ndio maana kwa hali hii unayoisema, MPANGO WA NJE IS THERE TO STAY!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Bujibuji, ni kweli na hakuna ubishi kwamba wanaume wanapenda sana tendo la ndoa kuliko kitu kingine chochoe (kwangu haswa) ila bahati mbaya sio wanaolifaidi sana. Hata hivyo inapofikia kuwa kombakomba kama gari la kuzoa takataka basi huo ni ukichaa. Hata kama tunapenda sana ngono ila tunatakiwa kutumia akili na busara kuchagua kitu kinacholiwa na kuacha vile visivyolika. Na baada ya kuingia jela (ndoa) ni wajibu wetu kutulia na wake zetu as much as we can. Ndo maana niliwahi kusema kuwa sisi wanaume ndio tunaochangia kuharibu ndoa zetu kwani wakati mwingine tunafanya vitu ambavyo vinawachefua wake zetu hadi wanaona maisha hayana maana tena. Kwa hiyo inatubidi tujitahidi kujitofautisha na viumbe wengine ..kuku, bata, mbuzi, mbwa, kondoo, ng'ombe na hata nguruwe!

    Babu DC!
     
  8. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi hamchoki kuzungumza hayahaya kila siku?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Kwani we unaridhika na ngono ya usiku mmoja?
    Hii kitu bwana haizoeleki kwa kweli
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    all these days i thought you were a man! damn.....
     
  11. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Nashindwa kuelewa unawaongelea viumbe gani, maana unaowapa vya kunyonga na vya kuchinja ndo haohao wanaume, halafu tena unawanena kwamba ni viumbe hatari. Ingekuwa vema ukawa mahsusi ukasema, mathalan, mumeo ni mubaya, John ni hatari Juma ni Powa. Lakini ukiwalaumu wanaume inamaana utahitaji msagaji.
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umenena la maana sana.
     
  13. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Gonga thanks iko kwa ajili hiyo
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi nakuunga mkono kwa 100%,kwa kweli hili ni tatizo kubwa sana!!!
     
  15. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    SI kWELI NA HAYO NI MAWAZO YAKO NA SIJUI UMEFANYA WAPI HIYO RESEARCH LABDA WEWE MWENYEWE,MIMI NAAMINI TUPO WNAUME WAAMINIFU KWENYE NDOA ZETU TUNAWAHESHIMU WAKE ZETU NA KUWAPA HAKI YA NDOA KILA WATAKAPO ,NA PIA NAAMINI WAPO KINA MAMA WENGI SANA AMBAO WANAPENDA NGONO KUPINDUKIA WAO WAKO TAYARI KUWAPA MTAJI VIJANA WADOGO ILI WAWAFIKISHE KWENYE MAPENZI WAKO TAYARI KUUA WAUME ZAO ILI WAISHI NA DAMU CHANGA NA WAKINA DADA WENGI WENYE KAZI NZURI NA MAISHA MAZURI NDIO MALAYA WAKUBWA HAPA TANZANIA WANAWANAUME WANENE NA WEMBAMBA WANA WANAUME WAREFU NA WAFUPI WANA WAZEE NA VIJANA NA UKIENDA KWENYE KUMBI ZA STAREHE WANAENDAGA WENYEWE ILI WAWAPATE WA SIKU MOJA,WANA WAUME ZAO NA WENGINE WANA WACHUMBA WAKUDUMU ILA NDIO TABIA ZAO,UKIENDA PALE KONA BAA NA JOLY CLUB WANAOJIUZA NI WAKINA MAMA NA WASICHANA AMBAO WAMEAMUA KUFANYA UMALAYA KAZI.ACHA UNAFKI WANAUME WENGI WAMESHTUKA NOW DAYS MTU AKIOA ANAAMINI KWENYE NDOA YAKE NA ANATULIA NYUMBANI ISSUE NI KINA DADA.
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Naomba chakula kwako leo :A S-alert1:
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Masa uko wapi unitafsirie hapa ..........huyu mama anatoa vyaluchinja nje ya ndoa yake .......
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu una uhakika hiyo sifa ni kwa wote au umegeneralise bila statistics?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tuna wanaume aina mbili mkuu... labda he will come out and declare where he stands
     
Loading...