Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wanaopenda taarab wana asili ya ushoga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Sep 30, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nasikia kwenye maonyesho ya taarab huwa kuna jaa sana mashoga wanaojiuza na pia mabasha wanaotafuta mashoga. Je ni kweli kwamba muziki huu una uhusiano wa jirani na ushoga?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwanaume utapendaje taarab? Muziki gani unachezwa kwa kukatika ukiwa umeinamia kiti?
     
  3. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ?....ondoa hiyo alama ya kuuliza hapo mwisho...weka nukta mkuu!!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hapo sasa,watu wa pwani ndio zao hao,nyimbo zenyewe full majungu......kina mzee yusufu inabidi waulizwe
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    nani sasa aondoe!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe taarabu ina raha yake hasa unapo mbashia jimama lenye masaburi makubwa full raha ile mbaya..
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    haya sasa!
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo wa Tanzania Wengi ni ant social, hivi na lile kanisa la kkt linauhusiano na mashoga, kuna wanamuziki kibao wa kimataifa ni mashoga tena wanaojitangaza ila wewe ndio mshabiki wao mkuu. Ushoga ni hulka ya mtu wala hakuna uhusiano wowote na taarab.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haswaa, wala hujakosea hapa,kila mtu ana aina yake ya music anaopenda kusikiliza na kucheza, taarabu inapendwa na watu wa pwani ambako ndio asili yake kutokana na kuenea kwake sasa hata watu wa bara siku hizi wanaupenda,sidhani kama ina uhusiano na mashoga kwani hata club mashoga wanajazana tu kwenye band ndio usiseme.
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sijui tumetoa wapi utamaduni wa kukatisha masaburi, (ukiwachia ngoma ya sindimba ambayo ni ya asili) lakini hii imeenea sasa katika miziki yote, wake kwa waume.
    Ikiwa mtindo au utamaduni wa kutingisha masaburi ni alama ya ushoga, nina wasiwasi na Tanzania nzima kuelekea kuwa Taifa la mashoga.
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mashoga wameanza sasa kuamka na kutetea maslahi yao
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii mkuu!
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Binafsi napenda MCHIRIKU sijui unahusiana na
    kina nani ili kama vipi niachane nao!
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    ikiwa kweli, unataka kujoin?? Maana unaulizia as if unatamaaaniiii..waulize waislam ndo miziki yao
     
  15. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    lisemwalo......! Ok sasa ni kwamba huu mziki ukiwakuta 10 wanaupenda 4 kati yao ni mashoga ila kwamfano wanaopenda hipop ukiwakuta 10 bac 4 wanavuta bang kwahyo kutokana na hayo maelezo nakonklud kwa kusema taarab ni moja ya kijiwe cha mashoga japo si wote wanahusika!
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    miziki ya wezi na wavuta bange :bange: wa Tandika
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wengine tunaendaga kwenye shoo za taarabu kutafuta mimama na mijishangazi, tuko mawindoni.
     
  18. katiklo

    katiklo Senior Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kusikiliza taarabu siyo tatizo kwani wanaume wengi ni mashabiki wa taarabu.
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sijui kwa nn mashoga wanapenda tarab, but hii haimfanyi mwanaume mwingine ambae si shoga kupenda taarab
     
  20. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pilipili usizozila zakuwashia nini? Kila mtu ana vionyo vyake vya muziki vinavyomkuna kisawasawa anapovisikiliza. Sioni kama ni vema kuhusisha Mipasho a.k.a taarabu na tabia ya wizi, bangi, Tandika na ushoga.
     
Loading...