Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wanaongoza kwa kutovaa pete ya ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Feb 2, 2011.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia kwa makini kwenye vidole vya wanandoa utagundua kuwa wanaume wengi hawapendelei kuvaa pete za ndoa, huku wanawake wengi wanapendelea kuvaa pete hizo unakuta anazo mbili ya uchumba na ile ya siku yenyewe ya ndoa kwenye kidole.
    Je kwa nini wanaume hawapendi kuvaa pete za ndoa?
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Pete zinamaana kubwa sana katika mahusiano ya wawili wapendanao unapo amua kuiweka pembeni inaashilia nini?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    naomba unisaidia kuani umhimu wa kuvaa pete...
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wanaume wengi hawapendi kuvaa pete hususan za ndoa,
    Nadhani shauri ya ukware ndo maana huwa hatupendi kuzivaa pete za ndoa na hasahasa vijana, ila kwa watu wazima huzivaa muda wote.
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mie automatically toka utoto wangu huwa sipendi kuvaa vitu mwilini kama bangili,heleni,pete au kubadilisha nywele kama mtoto wa kiume huwa naona sipo huru nikifanya mambo hayo kikubwa ninahisi wengi wanavua kutokana na either sio waaminifu kwa ndoa zao au hawapendi tu kwasababu wanaona mzigo mwilini
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mwenzangu pokea pete hii ni ishara ya uaminifu wangu ...................
     
  7. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuvaa pete ni ujinga! Babu yangu na Bibi yangu mpaka wanatangulia mbele ya haki ndoa yao ilikuwa na miaka 70 (sabini), lakini sikuwahi kuwaona wakiwa na pete kwenye vidole vyao!
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndoa ya wawili wapendanao,
    ipo moyoni mwao na Mungu Mwenyezi,
    pete ni ishara tu mkuu!!!!
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hakuna umuhimu wa kuvaa pete?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Baibo haizungumzii pete.

    Afu hayo mashindano yalifanyikia wapi?
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa yangu havai pete, alianza kutovaa baada ya miaka mi2 ya ndoa. kutokana na biashara zake anadai alikua hapati mashilikiano mazuri kwenye maofisi na watu mbalimbali(akina dada) kunasafari alikwenda nje ya nchi aliisahau pete bahati mbaya. mambo yalikuwa tofauti, ndio mwanzo wa yeye kuto kuvaa pete mara nyingi
     
  12. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine walitengenezewa mazingira ya kufunga ndoa, hawakupenda kuoa
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ngoja nikisaidie dada..........pete halisi iko ndani ya moyo wa mtu...hizi za vidoleni wala zisikupe shida........kuna kima dada/mama wameolewa na wanavaa hizo pete lakini wanatoka sana nje ya ndoa....... hali kadhalika kina baba/vijana.kuna wengine hawavai na hawafanyi upuuzi.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bacha umesema kweli kabisa,
    Kama wewe sio mwaminifu toka moyoni mwako, huwezi kuwa mwaminifu kwa kuvaa pete.
    Afterall mbona mtu anakutokea na lipete likubwaaaaa la ndoa,
    Wala haogopi pete, vaeni msivae lakini UAMINIFU UTOKE MOYONI(Vaa hiyo pete ya uaminifu moyoni mwako)
     
  15. M

    Matarese JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Kula tano Obuntu, ni ujinga na kuiga kusiko na akili. Wala hakuna sehemu yeyote kwenye Bible inayotaka wanandoa wavae pete.
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    umejitahidi sasa hivi umesoma na kuelewa na umechangia vizuri
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    sisemi watu waache kuvaa pete,
    watu waendelee tu kwa amani kuzivaa hizo pete,
    kwani ni ishara kuwa yupo kwenye ndoa, (ingawa siku hizi kuna wengine wanavaa pasipo ndoa)
    lakini hata wale wasiovaa na wako kwenye ndoa,
    mimi binafsi siwezi kuwashangaa, kwani
    ndoa ipo moyoni mwa mtu na wala si kwenye pete!!!!!!
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Bacha wewe umevaa pete ya ndoa?? Kama hujavaa ulipokea ya nini pale kanisani/Kwa RC.

    Si ungeiacha hapo kwa padri/mchungaji
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Nimeivaa moyoni mwangu!!!!
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huna lolote wakware utawajua tu Rose analijua hilo?
     
Loading...