Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wanaongoza kwa kususa misosi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 17, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    NI UKWELI TENA WAKUAMINIKA, TENA WAKUKUBALIKA.

    WANAUME WANAONGOZA KWA KUSUSA MISOSI KAMA ADHABU KWA WENZA WAO

    NA WANAWAKE WANAONGOZA KWA KUSUSA KUTOA SERVICE 6x6.

    IVI NANI MSHINDI [​IMG]
     
  2. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi siwezi kususa bana............chakula nitafute mwenyewe, halafu namsusia nani?
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mimi huwa sisusi msosi hata kama mtani wa jadi ataupanga akiwa amenuna na mdomo unakaribia kugusa pua. Labda tu msosi uwe na matatizo ya kimsingi mfano wali uliojaa mchanga, mchuzi umezidi chumvi, ugali ambao haujaiva vizuri na mambo kama hayo. Kama mamsapu akibalilisha na kurekebisha kasoro shughuli ya kula inaendelea kama kawa. Hilo la kususa kutoa service tuwasubiri wenyewe waje kulonga hapa.
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nasusa msosi cuz naweza nunua msosi nje! Na wyf akisusa ....... mmmmmhh, kuna wengi nje at my disposal. So, vidume we always win.........
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli wanaume ndo huwa sana wanasusa msosi mi pia niliwahi kususiwa loo iliniuma ile mbaya. ila mi sikususa sita kwa sita
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunasusa kwa sababu utakulaje chakula unakinyongo?halafu m sili chakula ambacho ni kioto oto
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    So you think?
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kususiana ni utoto!

    Haimalizi matatizo sana sana it sends a very wrong message esp kwenye 6 x 6!
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    fafanua plz!!!!!!!!!!!
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Unamaana umesahau ulivyo nisusia juzi. usiku mzima bubu. acha hizo
     
  11. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sijawahi wala huwa sipiti sana jukwaa hili ila mkuu umenifurahisha na nakuunga mkono.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utasusa mara ngapi ..mimi siwezi kususa hata iweje..labda niwe nimeshiba tu..

    Nitakula na kama hawakuweka mezani (pretending wamekasirika) wataweka na kupika kwa nguvu..ala!
     
  13. h

    hayaka JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kususa ni ujinga, haswa wa dada, me sisusi maana ni kuongeza ugonvi na kumsukumia mme aende nje zaidi.
     
Loading...