Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wanaofanya ngono nje ya ndoa kufa kwa ugonjwa wa moyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanajamii, Mar 6, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Un-vote

    [​IMG]
    Waume wanao-cheat, wako hatarini zaidi kufa na heart attack wakati wa ngono nje ya ndoa zao

    Wanaume wanao-cheat wake zao wana sababu nyingine ya kuhofu zaidi ya wasiwasi wa kubambwa na wake zao. Utafiti umeonyesha wana uwezekano mkubwa zaidi ya kufa kifo cha ghafla kwa ugonjwa wa moyo (heart atack) wakati wakifanya ngono ya usaliti (cheating sex).

    Ugunduzi huo umetoka katika ripoti iliyochapishwa na American Heart Association, wakati wakifanya uchunguzi kuona kama ni salama kwa wagonjwa waliopata matatizo ya moyo kuanza ngono baada ya matibabu.

    Utafiti umegundua wagonjwa wnaweza kuanza ngono wiki moja baada ya heart attack, al muradi wanaweza kupanda ngazi kadhaa bila tatizo au kujisikia vibaya.

    Tahadhari kwa waume: ngono nje ya ndoa yako (cheating) inaongeza shinikizo zaidi kwenye moyo wako kuliko kawaida
    Moja ya vitu vilivyogundulika wakati wa utafiti huo viliwashangaza watu. Iligundulika kuwa hatari ya kukumbwa na kifo cha ghafla wakati wa ngono inaongezeka wakati wa ngono ya usaliti kwa wanaume waliooa na kusaliti wake zao.

    Hii ni kwa sababu ni mara nyingi na wanawake wanaume hao wana-cheat na wanawake vijana zaidi katika mazingira wasioyazoea au yasiyo ya kawaida ili kuepuka kubambwa, kitu ambacho kinaongeza stress.

    wanasayansi, wakiongozwa na Profesa Glenn Levine, kutoka Baylor College of Medicine ya Houston Texas, alisema autopsy(upimaji wa chanzo cha kifo kwa maiti) zimeonyesha kuwa katika vifo vya ghafla vilivyotokea wakati wa ngono, asilimia 93 ya vifo hivyo vilitokea wakati ya ngono ya usaliti.

    Ripoti hiyo imeshauri madaktari walazimike kuzungumzia ngono na hatari zake kwa wagonjwa wa moyo sababu imeonyesha ni wagonjwa wachache sana wanaoelewa athari hizo.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii sasa noma
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwanini ni noma?
     
  4. M

    MAPINDUZI75 Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa Wazungu tu, Afrika mfumo dume!!
     
  5. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa weupe nakubali ila kwa wabongo nooo. Sisi twafa sana na maleria, ajali za boda boda plus kale kaugonjwa ka chumvini.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Basi 95% ya wanaume wa JF hatutakuwa nao baada ya muda mfupi!...huh!
    IN CASE, then RIP my 95% friends!
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Watu wamekimbia.Sredi yenyewe ni ugonjwa moyo tosha
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    mKUU,
    Hii ripoti si User-Friendly kabisaaaaa!...watu wanasoma kama guests, na wanasepa bila neno!...huh!
     
  9. wasaimon

    wasaimon R I P

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora wametoa tahadhari..
     
  10. unejoune

    unejoune Senior Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo!!!!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    hako ka picha hapo bana
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hehe usikute hata ujumbe hujausoma umeangalia picha tu..
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama hii ishu ni kweli, nawambia hata viongozi wetu wa dini tutawapoteza, Loh!
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wanakimbia sababu sredi yenyewe inawapa hatiataki sasa wakisoma ndio kabisa wote watakufa
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    ODM inclusive!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Wanawake mtabaki peke yenu...... magunzi yatawakoma!
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahaha RIP PJ,
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    khaaa babu mpaka weewe?RIP incase,
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    wanaume mpooo?
    mmesikia maneno hayo?
    shaurizenuuuuuuu..........
     
  20. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mimi nilifikiri ni hivi hivi kumbe ni kwawale wenye magonjwa ya moyo na stress kumbe mana ikiwa hivyo ni sawa wenye magonjwa ya moyo na wenye stress kama ni hivyo utafiti upo sawa kabisa ha,ha,ha,ha,aha,aaaa ila si jambo la mzaha
     
Loading...