Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wanao ni-approach hawafanani na mimi nisaidieni jamani!

Discussion in 'Love Connect' started by soledad, Oct 10, 2012.

  1. s

    soledad Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari wana JF,
    Mie ni mdada umri wangu ni abt 27yrs, nimekuwa nikipata shida hadi sometimes i feel bad and embarassed . Tatizp ni kuwa Wanaume wengi wanaonifuata kwaajili ya mahusiano siendani nao in every aspect mfano education, status and age. Imefikia mahali nashindwa hata kujielewa labda nipo selective sana for men , i dont know. wengi wanaonifuata akiwa na elimu kama yangu basi atakuwa mdogo kuliko mie this happen many times, akiwa sawa na mie au above my age basi atakuwa either shule ndogo au status yake na mie tofauti sana so we can't be!. Naomba ushauri maana its time for me to share my life with some one but the bible say mungu atanipa wa kufanana nami ila mie simuoni huyo wa kufanana na mie na siwezi kuamua kuwa na mtu yeyote tu kwasababu hajatokea wangu, aina ya wanaume ninao wa admire WAPO BUT HAWAJI and I can't approach them lo! sasa sijui mie ndo nina problem? yaani my heart is full of love and Iwant to share this with some one but wote wanaokuja ndo hivyo
    .

    Nifanye nini ili nipate wa kufana na mie ?
     
  2. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wewe fanya maamuzi yakipekee.mwenyewe........
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe una tatizo la kujitambua kwanza
    ukiweza hilo utatatua tatizo lako kwa urahisi
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    vigezo vyako ndo vinavyokuangusha
    Unategemea umpate mr perfect na hilo ni tatizo
    Kwani umeambiwa mume ni elimu au status yake kwenye jamii au uhandsome wake ndani ya nyumba
    naweza nikasema unachagua sana na mwishowe utampata mwenye hivyo vigezo vyako na atakuwa korona sio nazi
    Mume sio hayo na wala hapimwi kwa hayo kuna mengine ya kuangalia kabla ya kuweka vigezo vya sijui elimu sijui status sijui nini
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha haa eti status yake, lol
    hebu define status kwanza ...

    naona hapa ndo penye mzizi wa fitina lol
     
  6. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    nazan tatizo lako ....limepta mfumbuzi ambae ni mm ni PM kama uko sirias tuchati
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    you can choose your lover but you can not choose who you related too
     
  8. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha umalaya,ukimwi unaua we kijana,kumbuka ndugu wangapi wako wamekufa na ukimwi?
     
  9. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    fuata moyo wangu na bado hujachelewa,i believe the man of ur type is around the corner,kama umekuwa mwaminifu siku zote huwezi kosa na Mungu atakupa sawa na haja ya moyo wako,usiwe mbaguzi tu ila maisha hujengwa na wenye nia moja,upendo wa kweli,matarajio yanayofanana,lakini usipange mipango pekee yako halafu ndo iwe mipango ya pamoja,kuwa flexible kwa baadhi ya mambo ili muwe pamoja.otherwise nakuombea umpande mwenye kufanana nawe.God bless you!
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nenda makao makuu ya chama utamkuta katibu ataita vyombo vya habari atakupa kadi basi mahusiano yatakuwa tayari yameanza.Am serious
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanaume, kusoma hamjui na picha nyao kuzama mkajua kama huyu ni jk kapanda guta napo tabu?? hebu mueleweni huyu dada na mumsaidie kukidhi yake haja!
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nahisi unajua tayari tatizo lako,sasa hebu uliza swali ili tukujibu.
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tupia izo status zako na izo education tukushauri uende waoi utapata wa kufanana na wewe.usisahau kugusia tabia yako.
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    cacico nani anataka mambo ya kupimana status,mwache akae benchi kwanza, akigusa thirty atapunguza vigezo na masharti lolest!!
     
  15. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    hamna ndugu yangu aliyekufa na ukimwi....sasa wewe hutaki mimi nimsaidie wakati sifa ninazo.....yeye sifa ya ukimwi hana ndo maana na mimi nimemkubali ingawa sijui sura yake
     
  16. UMBWE1

    UMBWE1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Boss umenena kaka,na kwa sabababu ajajitambua simshauri atafute mme kwanza,cause hajui anaenda kufanya nini katika ndoa
     
  17. s

    soledad Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    The Boss kujitambua kwa namna gani? mie naona najitambua ndo maana siwezi kuwa na mtu yeyote ingawa this is the perfect time tena naona nimechelewa. Mimi nafikiri hivi my men anatakiwa awe rafiki yangu tufanane hata tuvyoona mambo na kufikiri yaani hata tuwe tunazungumza lugha moja mitazamo inaenda pamoja tusaidiane pamoja kufikia our vission. sasa kinachoni embarasse ni kufuatwa na watoto ! mtu yuko 3rd year and am working for more than a year ,nikifikiria sielewi au naonekanaje sijui.
     
  18. M

    Mambuchi Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee !. Du, huwezi kufanikiwa maifrendi. Kwanza wewe ni mbaguzi wa elimu. Kwani darasa likiwa dogo, hawezi kujiendeleza? Elimu haina mwisho. Ni mpangilio tu. Tatizo kubwa ndo hilo. Kuhusu umri si neno. Lbda kama wewe unadhani kwa kuwa na umri mdogo, hawezi mambo. Age does not matter. What matters is love my dear. You have to open your heart and accept any man who approches you regardless of age or education. Shauri yako. Utaozea hapo ndani. Kumbuka wimbo wa zamani wa Daudi Kabaka...Msichana mzuri na mrembo kama wewe, hata ng'ambo umeenda ukarudi, lakini kutokana na maringo yako, hakuna wa kukuoa na siku zinaenda na sura yako imechujuka sasa. Wasichana wa nyuma yako wote wameolewa wakakuacha ukihangaika. Be alert my dear!. Acha maringo na kujiona uu msomi...
     
  19. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    subilia tuu one day yes utapata anayekufaa! Ngoja ngoja yaumiza matumbo! Chelewa chelewa utakuta mwana si wako.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ok hapa kidogu una sound muelewa
    hebu nifafanulie 'status' ulimaanisha nini?
     
Loading...