Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wanakufa zaidi au mapema kuliko wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Nov 14, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sijafanya utafiti wowote siriaz..lakini najaribu kuangalia mazingira nitokayo pale kijijini..idadi ya wajane wanaotuzunguka akiwemo mama yangu mzazi..inatisha!!wamebaki kina mama/bibi peke yao kule nyumbani........tumaini lao lipo kwa watoto wao na kama mungu amewajaalia vijukuu mapema basi ikiwapendeza wamuache pale nyumbani akae na bibi/mama...

    hivi wenzangu huko mtokako mmeshaliona hilo?...wanaume wamekuwa wakiripotiwa either kufa mapema zaidi au kufa mapema tu kwa sababu kadha wa kadha..........wanaume mnalizungumziaje hili suala...tumejiandaaje..au tunajiwekea mazingira gani ya kupunguza idadi ya wajane n ayatima hasa ukizingatia wanaume ndio vichwa vya familia...................eeh Mungu tunusuru!!

    ebu tujaribu kuliangali ahili.............
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ni kwa sababu ya madhila ya kuhangaika ili kuhudumia familia...................
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inshallah mungu awape umri hao wanaume walobakia manake bila wao mambo hayaendi vizuri sana.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanaume wahangaikaji wanakutana na magumu mengi ya dunia thats why wanachoma mapema!mtazamo tu!
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Watakuwa wanawake wa kichagga hao!!!!
     
  6. N

    Ndinimbya Senior Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja na uhangaikaji mkubwa pia wanaonekana kufa mapema kutokana na wanaume mara nyingi kuwa na umri mkubwa kuliko wake zao!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Subiri wenyewe wanakuja, mie nshakoma!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    ni mipango ya MUNGU mwenyewe.
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuongea na mwenzangu mmoja japo alikataa lakini huo ndo ukweli

    Tuchukulie incidences kama kulinda lindo usiku,dereva wa gari akifa,wanaovua samaki,wanaoingia migodini.n.k,katika haya matukio zaidi ya 90% ni waume na inapotokea vifo namba kubwa ya vifo ni wanaume na hapo tayari tunaongeza wajane kama alivyo mama yangu naye ni mjane tayari...Mungu awalinde wanaume
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaa!wanawake wakichagga ndio hawafi????!
    Una uhakika na ulisemalo au unahisi??
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna aijuaye siri ya kifo isipokuwa mungu mwenyewe,na kila mtu hufa wakati wake unapofikia,kwetu naona wanakufaga wake kwa waume tena wa rika zote kulingana na kila mtu na wakati wake!
     
  12. B

    Baby black Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani!hv kweli yeye Mungu ndo aliwapa wachaga roho mbaya?why u always coment on us vbaya hvyo?ANGALIA USIOE WA KWENU AKUFANYIE K2 MBAYA CJUI UTASEMA WAMEKUA WACHAGA!
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wanaume ni jinsia dhaifu kuliko wanawake linapokuja suala la kuishi muda mrefu. Mfano inasemekana kuwa ni rahisi zaidi kwa mwanaume mnene mwenye kitambi kikubwa kupata magonjwa ya moyo kuliko mwanamke mnene mwenye makalio makubwa. Lakini pia ni uanaume jinsia inayohangaika na kuwa na misongo ya maisha zaidi kuliko jinsia ya kike. Misongo inachangia sana kwenye magonjwa na vifo vya mapema vya wanaume. Wanawake huwa wanaondoa misongo kwa ama kulia au kuwaeleza wenzao yanayowasibu na hivyo kupata ahueni. Wanaume huwa hatuna utamaduni wa kulia au kutembea kwa marafiki tukieleza matatizo ya wake zetu. Ukiona wanaume wanajadiliana ni kuhusu mpira wa miguu (Man U, Chelsea, Arsenal) au mambo mengine kama siasa, ujenzi wa nyumba etc. Ni nadra sana kuwakuta wakijadili matatizo ya wake zao majumbani
     
  14. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamaanisha wanawake wa kichaga wanaua wanaume wao ili warithi mali,mi ni mchaga na hiyo ni moja ya vitu ambavyo vipo ndani ya uwezo wangu
     
  15. m

    mdiho New Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanakufa kwa kuhangaika na kujichosha mno na nyumba ndogo, utadhani wamelogwa!!!!!!!!!!!!!!!. nini cha kushangaza kama kila siku mtu anakimbia mail ziadi ya hamsini bila kufanya mazoezi. Wawe na kiasi watadumu
    :A S embarassed:
     
Loading...