Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaume wanahusika zaid kujibu hili swali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Mar 9, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utajisikiaje ukigundua mke wako hakuamini tena na kama ndo hivyo upendo umeshuka kwa sababu labda umefanya mambo fulan baadhi ya hayo Ni:unarudi late saa 8 saa 9 au pengine asubuh
    Kwenye walet yako umeweka picha ya mwanamke mwingine
    Hutoki naye
    unaonekana sio mwami
     
  2. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kama nampenda itaniuma
     
  3. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    halafu utachukua hatua gani kama ikikuuma
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukianza kufanya hivyo huyo mwanamke atakuwa amekukifu/kinai huyo wa nje ndo analipa
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ya kujirekebisha tabia naanza kurudi saa 12 na kupunguza tamaa za kimwili alafu nazidisha tamaa za kuangalia kwa jicho tu au unatumia njia mbadala ya kula kwa macho
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo utaendelea na huyo wa nje
     
  7. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Najirekebisha
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmmh I'll be back
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nae itafika kipindi atakifu inabidi nirudi kwa wanyumbani na mapenzi yataanza moto moto
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa maana hiyo itabidi umpe mkeo talaka ili huyo wa nje anayelipa uhalalishe au?
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wa nje ni kama spare tyre itafika kipindi unahitaji kuacha kutumia spare tyre unarudi kutumia la kawaida ndo wa home huyo sasa spare tyre unaiacha inatumika inapo bidi tu
     
  12. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na kama na yeye ndo hakutrust si fake tu kama wanawake walio wengi
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani urudi saa tisa usiku kufanya nini?
    Bora kwenda kazini moja kwa moja.

    Na sifanyi chochote kwa mke wangu sababu nitakuwa nimemchoka sana.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni jambo baya mume kutokuwa unaaminika nyumbani na ni jambo baya zaidi kufikia hatua ya kubeba picha za wanawake wengine kwenye wallet. Binafsi yangu sitamani kumfanyia hivi mke wangu hivi na ni vyema kila mume kustruggle kuondoka na hii hali.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa ndipo unapojichanganya wewe mtu, hueleweki jinsia yako kabisaaa
    Itakuwa unajisahau tu kwa bahati mbaya we ni dume la mbegu
     
  16. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu akubarik kwa maneno yako yenye hekima
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hatua stahili itategemea na chanzo cha kutoaminiwa.
     
  18. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,420
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    utakuwa umevuna ulichopanda, we vituko vyote hivyo unategemea aendelee kukuamini!!, hapo amua moja, kujirekebisha au kuvunja ndoa uendelee na huyo wa nje..., (bt the second option sounds crazy to me)
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Too imaginary!!
     
  20. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nini
     
Loading...